Có gì mới?

Tool lưu Game Minecraft

dangxuanduong1995

Thành viên
Em có ý tưởng thế này nay chia sẻ lên VB bác nào thấy dùng được thì tải về sử dụng ạ.
Nguyên lý thì đơn giản chỉ là Copy lại thư mục Game Minecraft thôi nhưng em viết thêm 1 đoạn code tạo thành file .bat cho khách dễ sử dụng.
Nhược điểm của cách này do Copy toàn bộ thư mục game nên dung lượng Backup hơi tốn tài nguyên.
Các bác tải file .bat về chỉnh sửa lại đường dẫn là được. Bác nào am hiểu nhìn sơ qua là biết còn bác nào chưa hiểu chỗ nào comment em hướng dẫn thêm.

Attachments

• Laucher Game Minecraft.rar
    682 bytes · Đã xem: 0

nguyen huu cuong

Năng động
Bác share cho mình bản Minercraft nhà bác được không ạ...bản tiệm mình mở lên là nó bắt update mấy đứa nhỏ tải về nó không biết nó tải kèm phần mềm diệt virut 360 gì đó khiến nó lỗi mấy game khác đó bác..Cảm ơn bác nha.

dangxuanduong1995

Thành viên
Bác share cho mình bản Minercraft nhà bác được không ạ...bản tiệm mình mở lên là nó bắt update mấy đứa nhỏ tải về nó không biết nó tải kèm phần mềm diệt virut 360 gì đó khiến nó lỗi mấy game khác đó bác..Cảm ơn bác nha.
Thì bác Update bản mới sẵn thì khách họ không cần Update nữa là được mà game này lâu lâu nó mới Update. Quán em cũng tải Tlaucher :lik TLauncher — Download Minecraft Launcher về cài bác.

iluainu

Thành viên
co protable máy chu chi cần launcher chọn cái nào can chơi tải về nó sẽ tự lưu không cần thêm bắt cứ thao tác nào

Top Bottom