Có gì mới?

Hỏi tìm nhà lắp đặt phòng nét uy tín

Phong007

Thành viên
tháng 3/ 2016 mình nâng cấp phòng nét , đang tìm nhà lắp đặt uy tín , anh em nào biết xin chia sẽ. thanks.
Bên anphat D2 ok ko? ( vitinhanphat.com)
bên Hconline thế nào ?
tính lắp thêm 15 máy mới + 17 máy cũ.
lên seever Bootrom ,
nên dùng Gcafe VNG hay chỉ dùng CSM BOOt thôi ?

hoangyen00003

Chủ Shop Tin Học Hoàng Yến
tháng 3/ 2016 mình nâng cấp phòng nét , đang tìm nhà lắp đặt uy tín , anh em nào biết xin chia sẽ. thanks.
Bên anphat D2 ok ko? ( vitinhanphat.com)
bên Hconline thế nào ?
tính lắp thêm 15 máy mới + 17 máy cũ.
lên seever Bootrom ,
nên dùng Gcafe VNG hay chỉ dùng CSM BOOt thôi ?
Em bỏ một phiếu cho An Phát D2, bên đó bảo hành tận nơi đó a, làm ăn rất uy tín, tay nghề cao nữa. ^^

Bé Tập Làm Net

Thành viên
Em bỏ một phiếu cho An Phát D2, bên đó bảo hành tận nơi đó a, làm ăn rất uy tín, tay nghề cao nữa. ^^
Mình lắp bên An Phát D2 bị kĩ thuật tráo linh kiện, lấy dây cap về, sever thì gắn lỏng ram làm cả tháng không biết bệnh, ram thì mình mua 1600 mà đưa 1333, CPU thì mua 3240 đưa luôn 2 loại 3250 vs 3240, bàn phím hư ngay từ ngày đâu chạy lên BH gặp nhân viên k ghi giấy, lúc hỏi lại nói k có thế là mất toi 5 cái bàn phím eblue :) máy hỏng hóc, màn hình lỗi gọi thì lúc nào cũng nói kĩ thuật bận lắm mình phải tự chạy 20km lên đó bảo hành vì kĩ thuật làm biếng, đưa bảo hành nói qua tết mới lấy dc trong hi net làm ăn tết là đông khách, mình lại lết lên rồi lấy đám màn hình hỏng về sửa, cò nhiều cái bức xúc, sau này mình sẽ viết 1 bài về thằng này, đảm bảo sự thật 100%, nếu có sai hay nói dối mình hoàn toàn chịu trách nhiệm

khacminh

Thành viên
Bác chủ topic ở đâu vậy ạ .
Em có dịch vụ thi công bàn ghế trang trí phòng Net , máy móc thì gia chủ được tùy chọn mua tại nhà phân phối hoặc công ty nào giá cả tốt nhất ( tức là gia chủ được tự do lựa chọn mua linh kiện ở đâu ) .
Như vậy bác sẽ tiệt kiệm được 1 số tiền lớn chi phí đầu tư máy móc để tập trung cho không gian quán và bàn ghế
( nếu gia chủ ko quen thanh toán online với mấy công ty linh kiện lớn thì em có luôn hỗ trợ giúp gia chủ mua linh kiện tại công ty gia chủ muốn , có hóa đơn thanh toán kèm dấu đỏ , hóa đơn đỏ đầy đủ )

Phong007

Thành viên
Bác chủ topic ở đâu vậy ạ .
Em có dịch vụ thi công bàn ghế trang trí phòng Net , máy móc thì gia chủ được tùy chọn mua tại nhà phân phối hoặc công ty nào giá cả tốt nhất ( tức là gia chủ được tự do lựa chọn mua linh kiện ở đâu ) .
Như vậy bác sẽ tiệt kiệm được 1 số tiền lớn chi phí đầu tư máy móc để tập trung cho không gian quán và bàn ghế
( nếu gia chủ ko quen thanh toán online với mấy công ty linh kiện lớn thì em có luôn hỗ trợ giúp gia chủ mua linh kiện tại công ty gia chủ muốn , có hóa đơn thanh toán kèm dấu đỏ , hóa đơn đỏ đầy đủ )
mình ở Quận Tân Phú, còn Khac Minh ở đâu? bạn đã làm phòng Net nào có thể cho mình vài địa chỉ tham khảo ?
Mình có 3 cấu Hình ( cấu hình 1: main h61 , i 3210,4 gb Ram , Vga GT 630, Cấu hình 2: Main B75, VGa gt 630,ram 4 gb, G2020, Cấu hình 3 : ráp mới , dự tính main giga H110, g 4400, vga giga 750 ti. ). mình tìm Kỹ thuật cấu hình nhiều image tốt , để chạy game không lag. )
bạn có thể tham khảo bài . Nâng cấp phòng net 2016 của mình , để hiểu rõ hơn. thanks bạn .

Phong007

Thành viên
có a e nào cho ý kiến thêm về HCONLINE.VN ( CÔNG TY Hồ Cường ).

Top Bottom