Có gì mới?

Thiếu thì chậm, mà dư thì sao nhỉ

Kỳ Nhông 29

Chủ shop T&T
Thành viên BQT
Địa điểm
29 Kỳ Đồng phường 9 Quận 3
:-? Thời gian rảnh rỗi quá nên nông nổi, ngắm con sv mà lòng tự ?. SV sử dụng 3 lan sử dụng 3 chức năng để kéo cho (25 PC).
Vậy nếu giờ thêm lan cho Diskless và NetDisk thì chắc chắn là sẽ dư với chừng đó máy, nhưng ý tớ muốn hỏi là dư như vậy hoạt động có nhanh lên không?
Boot máy trạm tầm gần 1 sâu , có biến mất luôn con sâu hay không, game hoạt động có nhanh hơn không?
Xin đừng nói lời cay đắng :)). Đây là câu hỏi lúc rảnh rỗi sinh nông nổi thôi nhé. :D

quanprg

Thành viên
:-? Thời gian rảnh rỗi quá nên nông nổi, ngắm con sv mà lòng tự ?. SV sử dụng 3 lan sử dụng 3 chức năng để kéo cho (25 PC).
Vậy nếu giờ thêm lan cho Diskless và NetDisk thì chắc chắn là sẽ dư với chừng đó máy, nhưng ý tớ muốn hỏi là dư như vậy hoạt động có nhanh lên không?
Boot máy trạm tầm gần 1 sâu , có biến mất luôn con sâu hay không, game hoạt động có nhanh hơn không?
Xin đừng nói lời cay đắng :)). Đây là câu hỏi lúc rảnh rỗi sinh nông nổi thôi nhé. :D
Đã tự nêu ra câu hỏi thì mình từ trả lời là ngon nhất, nxd chỉ cần 2 lan là vô tư 3x máy :D, còn gcafe giống hổ đói quá phải nhiều lan he he :), gcave ko dành cho nét ve chai =))

Kỳ Nhông 29

Chủ shop T&T
Thành viên BQT
Địa điểm
29 Kỳ Đồng phường 9 Quận 3
Đã tự nêu ra câu hỏi thì mình từ trả lời là ngon nhất, nxd chỉ cần 2 lan là vô tư 3x máy :D, còn gcafe giống hổ đói quá phải nhiều lan he he :), gcave ko dành cho nét ve chai =))
Thanks trước câu trả lời, vẫn chạy tốt với 3 lan, nhưng nếu đóng thêm thì có làm nhanh hơn hay cũng chỉ có vậy :-?

BảoTrangComputer

Năng động
NXD 1 lan onbo main giga h61 2 hdd chạy gần 1 con sâu vào chơi game ầm ầm này lão nhồng.................G= đại gia mới chơi e nét ve chai ko đú ;))

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
gcave cân bằng tải là nguyên tắc hàng đầu, sẽ ko nâng speed mà bù vào đó là sự ổn định :D

joan.freid

Năng động
Theo em nghĩ nếu bác dư LAN, thì bác teaming lại sẽ ngon hơn đó.
Còn nếu ko teaming thì có lẽ sẽ tệ hơn tý xíu so với khi vừa đủ dùng.

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
Thử 1 so sánh nhỏ: Đường thì rộng, mà quy định tốc độ 40km/h, cảnh sát đầy đường bác có chạy nhanh dc ko :D

Top Bottom