Có gì mới?

Thắc mắc về chất lượng phục vụ

Sobinbh

Thành viên
Chào các bác. hiện là chuyện e thế này. E có mua cái vga 2nd bên 1 cty nọ (giữa tháng 8),nay đột nhiên con vga e nó tịt. Mà trong khi đó cty nọ bảo hhàng họ nguyên zin test kỹ 100% . E thắc mắc ở chỗ chất lượng hàg 2nd và lời tuyên bố của họ. E cũng có dự định lên con pc mới cũg buy bên đó ( bên cty đó mẫu mã phong phú cvà giá cũng tương đối là mềm) VVaậy mọi người cho e hỏi là mình có nên típ tục mua bên đó nữa ko?? Mong mọi ng chia sẽ nhận xét của mjnh.

jonnypham

Thành viên
Quan trọng là bên đó bán hàng 2nd bảo hành lão như thế nào ? Thái độ phục vụ sau bán hàng của họ ra sao. Chứ chổ bán phong phú thì vô hạn, chỉ khác nhàu là cung cách phục vụ sau bán hàng như thế nào thôi. Nếu cảm thấy OK thì gắn bó, còn ngược lại thì :-h :-h.

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
Chào các bác. hiện là chuyện e thế này. E có mua cái vga 2nd bên 1 cty nọ (giữa tháng 8),nay đột nhiên con vga e nó tịt. Mà trong khi đó cty nọ bảo hhàng họ nguyên zin test kỹ 100% . E thắc mắc ở chỗ chất lượng hàg 2nd và lời tuyên bố của họ. E cũng có dự định lên con pc mới cũg buy bên đó ( bên cty đó mẫu mã phong phú cvà giá cũng tương đối là mềm) VVaậy mọi người cho e hỏi là mình có nên típ tục mua bên đó nữa ko?? Mong mọi ng chia sẽ nhận xét của mjnh.
rẽ nó có giá của rẻ. mắc có giá của mắc

leminhdhsp

Thành viên
Mua hàng 2nd hên xui bác à. Nếu còn time bh thì bắt họ bh, nếu hết thì đành chịu. Cty có chế độ của Cty. Đồ mới mua về còn bị lỗi chứ nói chi 2nd. Nếu thấy kg an tâm thì chia tay thôi chứ gắng bó làm gì.
Tui đề nghị bác cứ nêu đích danh tên cửa hàng để anh em biết mà có ý kiến chính xác hơn, vừa giúp mình vừa giúp mọi người.

phonet

Thành viên
Nói về 2nd mình làm net 15 năm chỉ thấy tính nam hải bán hàng dùng ít lỗi ( mà giá hơi cao) còn gặp thằng xạo nhất là thằng máy tính long vũ tên sĩ ở phường phú lâm.

Top Bottom