Có gì mới?

Hỏi Tải game trên steam ......help.......!

nghiamaster379

Thành viên
Mình muón tải các game từ steam để vào menu game của gcafe nhưng không biết tải thế nào, các game tải về chỉ có acc mình thấy đươc game. Ace nào hướng dẫn giùm.

Phù Du Kiếp

Guest
Game của Steam chỉ có thể add vào menu game = file chạy Steam.exe <== khi login vào rồi thì cứ chọn game bạn cần,Lưu ý là giữ nguyên cấu trúc,ko thì phải backup và repaid thì Steam mới nhận dc game đó.
Còn vấn đề chỉ 1 mình Acc của bạn mới thấy là do bạn chưa add vào libary của Steam,bạn có thể tham khảo ở gu gồ,rất nhiều cách

nghiamaster379

Thành viên
Menu game bên mình có sẵn mấy gảme từ steam:Dota, csgo, mărvel,.. do gcafe cài sắn. khách chỉ nhấp game đăng nhập vào steam chơi thôi. Bây giờ muốn thêm game nhưng chưa biết làm thế nào

Phù Du Kiếp

Guest
Bạn cứ login vào steam,download game bạn thích,nhưng nhớ mở băng trước :).Chúc bạn thành công

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
quan trọng game đó bắt buộc phải trả tiền $ thì ko down về dc, nếu tìm dc nguồn games free hoặc cracked thì ok (thuộc dạng steam hoặc nonsteam) thì sẽ add và chơi dc, cách làm: add file chạy laucher của game lên Gcafe Menu trên server rồi đăng nhập tài khoản steam, mở laucher game và chiến ngay thôi (khỏi cần add hay làm bất kỳ bước gì nữa nhé).

VD: Các game sinh tồn như trò ARK Survival Evolved mặc dù rất hay nhưng phải trả tiền nên ko chơi dc, down bản lậu trên Fshare chơi cũng ko dc luôn, buồn 5 phút :(
Game The Forest mặc dù tính $ nhưng tìm dc bản carck nên down về chơi dễ dàng! :)

Top Bottom