Có gì mới?

Tường lửa lmht mỗi khi kết nối lại

sharaiso102

Thành viên
tình hình là quán e mỗi khi khách đang chơi lmht bị dis ra mà kết nối lại là y chang hiện tượng đó. mặc dù e đã tắt firewall trong win rồi đây là ảnh ạ1.jpg

zzvenuszz

Thành viên
Cái này liên quan đến mạng chỗ lão thôi. trước em bị rồi. cùng 1 con lap đưa về nhà chơi bị mà đưa ra mạng khác chơi ko sao. :D

kysusieuhang

Thành viên
Do acount game nữa, cũng máy đó vào bằng accout vì lý do gì đó mà bị chặn nhưng khi vào bằng account khác lại bình thường.

Cạp Cạp

Thành viên
đồng ý hết. thường do acc nó chơi chung hay bị đụng khi đăng nhập và nhất là phần Hack skin tự sướng, acc đó có thể vài H sau vô được hoặc 2-3 ngày, k phải do máy

netgiabao389

Thành viên
Đã từng bị lỗi này và đã từng nhờ anh em trên forum suport (xóa file host, dùng tài khoản mới toanh, đổi máy...) nhưng không tìm được nguyên nhân chính xác. Sau khi thử mọi cách không được em tắt modem rồi mở lại thì chơi lại bình thường.

Tr.Điệp

Năng động
chỗ em đã từng bị lỗi này khi khách đang chơi và thoát trận rồi kết nối lại :p các bác khởi động lại máy đó vào ok ;)

Bạn chủ topic thử config cấu hình LOL ở chế độ ko viền xem tình hình có hết ko nhé, dạo nọ phòng của mình cũng bị mất kết nối và cả giống của bạn nhưng sau khi lưu cấu hình ko viền thì bệnh hết sạch.

nguyenvanngochan

Năng động
Lỗi này do LM nha các Lão! Chỗ em 2 thàng chơi và 3 thàng bạn quán khác ! Và bị dis cả team reset lại connect không vô lại được ! Lúc đầu em tưởng chỉ quán em hỏi nó voice bạn quán kia sao kết quả bạn nó cũng bị !

sharaiso102

Thành viên
Bạn chủ topic thử config cấu hình LOL ở chế độ ko viền xem tình hình có hết ko nhé, dạo nọ phòng của mình cũng bị mất kết nối và cả giống của bạn nhưng sau khi lưu cấu hình ko viền thì bệnh hết sạch.
của mình khách vẫn chơi là k viền mà bạn

sharaiso102

Thành viên
Đã từng bị lỗi này và đã từng nhờ anh em trên forum suport (xóa file host, dùng tài khoản mới toanh, đổi máy...) nhưng không tìm được nguyên nhân chính xác. Sau khi thử mọi cách không được em tắt modem rồi mở lại thì chơi lại bình thường.
của bác nhà riêng thì tắt bật modem được chứ trường hợp của e mà làm vậy thì khách nó vác dao chém chết :))

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Lỗi này thuộc về Garena, nhưng người chơi ko biết cứ đổ tại máy, rồi đổ tại tường lửa của tiệm chưa tắt; cmn hành phòng game; thấy cái data nó đặt bên cmc là thấy chuối rồi, các bác cứ ping đến cmc sẽ thấy ping cao gấp đôi, gấp 3 đến các sv khác, vậy hỏi có ngon ko, chưa nói các nhà mạng có mánh riêng để cạnh tranh nhau nữa.
Nhà mình có team ruột 5 thằng đang chơi 2 thằng bình thường 3 thằng đùng cái mất kết nối rồi hiênj cái thông báo đỏ quạch như chủ thớt đăng, đóng ứng dụng, reset máy, đổi máy ko có tác dụng; mình giải thích mãi thế là nó phải ngậm ngùi vào acc phụ chơi và tại 1 máy acc vào được acc đang chơi vẫn treo.
Ở trên có bác reset được modem thấy hết nhưng nhà mình thì ko reset được, bởi ko thể 1 vài người mà ảnh hưởng tới những người khác vì họ vẫn chơi bình thường.
Kết lại là các bác ai gặp lỗi này nói là lỗi do nhà phát hành, ko tin thì cứ đăng nhập acc khác vào là ok. Hết.

tonyhoanglam

Thành viên
Do team thua có 1 người dùng tool hack làm mất kết nổi cả 10 người bác nhé. đợi 10' là vào game được và không tính trận thua.

zzvenuszz

Thành viên
Lỗi này do LM nha các Lão! Chỗ em 2 thàng chơi và 3 thàng bạn quán khác ! Và bị dis cả team reset lại connect không vô lại được ! Lúc đầu em tưởng chỉ quán em hỏi nó voice bạn quán kia sao kết quả bạn nó cũng bị !

Chuẩn rồi. LMHT từ hôm có hexa kill tới giờ server cứ như con...cờ ặc ấy :D dis liên tục. mà diss hàng loạt, dis xong mất luôn trận đấu. có khi trong lịch sử ko thấy trận đó luôn.

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Lỗi này thuộc về Garena, nhưng người chơi ko biết cứ đổ tại máy, rồi đổ tại tường lửa của tiệm chưa tắt; cmn hành phòng game; thấy cái data nó đặt bên cmc là thấy chuối rồi, các bác cứ ping đến cmc sẽ thấy ping cao gấp đôi, gấp 3 đến các sv khác, vậy hỏi có ngon ko, chưa nói các nhà mạng có mánh riêng để cạnh tranh nhau nữa.
Nhà mình có team ruột 5 thằng đang chơi 2 thằng bình thường 3 thằng đùng cái mất kết nối rồi hiênj cái thông báo đỏ quạch như chủ thớt đăng, đóng ứng dụng, reset máy, đổi máy ko có tác dụng; mình giải thích mãi thế là nó phải ngậm ngùi vào acc phụ chơi và tại 1 máy acc vào được acc đang chơi vẫn treo.
Ở trên có bác reset được modem thấy hết nhưng nhà mình thì ko reset được, bởi ko thể 1 vài người mà ảnh hưởng tới những người khác vì họ vẫn chơi bình thường.
Kết lại là các bác ai gặp lỗi này nói là lỗi do nhà phát hành, ko tin thì cứ đăng nhập acc khác vào là ok. Hết.
e cung giống a ln đó ... làm khách than phiền quá trời ln ... chán vl

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvanngochan

Năng động
Quán mình có 1 cách reset or đỗi máy sẽ fix vô lại được ! Mà ngặt cái các thánh Liên Minh đỗi thừa máy lỗi ! Ức vl !

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Quán mình có 1 cách reset or đỗi máy sẽ fix vô lại được ! Mà ngặt cái các thánh Liên Minh đỗi thừa máy lỗi ! Ức vl !
e thì chờ hết trận mới vào lại ok ... khách đổi thừa mạng chậm vs mấy nữa mới ghê chứ ..... chở hết trận rùi vào vẫn ok hết .... nhưng xui có account ngồi chờ mới đau đó chứ .........

Luơng Sơn Bạc Nét

Thành viên
Nếu bạn dùng Gcafe thì có thể có 2 trường hợp xảy ra :
1 - Là do lỗi phòng máy : Bạn cho đăng xuất garena plus đang chạy dưới khay ra tắt đi rồi bật cái Liên Minh trong Menu lên cho chạy lại rồi chọn update so sánh file ( cái dòng thứ 2 trong mục update game ) cho chạy lại xong là hết lỗi tường lửa
2 - Là do lỗi trong game vì gần đây có 1 số thanh niên sử dụng hack drop game . Cái này thì ko thể khắc phục được chỉ chờ đến lúc nào hệ thống nó cho vào lại mới vào được ( bạn có thể tìm hiểu thêm để biết về hack drop lol )

Top Bottom