Có gì mới?

Show phòng net 20pc mới thi công xong ae góp ý để team VNG hoàn thiện

atlantiky

Thành viên
Con 630 này 1 năm trước nó còn không cân nổi game lmht max settings.

vanliem1976

Thành viên
bị ăn bánh vẽ đó mà.... i3 đi với Gt630 ...vga này mà giờ còn mua...nếu thật sự ko đủ tiền tại sao ko mua con G lấy tiền dư ra quất con GTX 750 khách vào chơi ko hề biết đang chạy G hay i3...
Chỉ biết khi bạn chạy Gt 630 bạn max setting LM or fifa3 bạn sẽ thấy khách nói gì...và nếu log nhiều game cùng máy sẽ thấy cái sự yếu đuối của em vga này..

Minh Quyền

Thành viên
Nhiều bác chê bàn, nhiều bác chê vga, em net cỏ nhưng xin phép chê cả 2 :D

nhutkhoa

Thành viên
630 cân màn full HD giờ đuối lắm, bàn này để đồ ăn hay chai nước thỉ bó tay, nên xài kính nhìn đẹp hơn nhiều ( có thẻ còn rẻ hơn đá hoa cương nữa).
I3 đi với con 750 hay 750ti mới đẹp đội hình.

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
Net_SangTao vẫn tự hào sáng tạo ra kiểu bàn này và hiếm có hệ thống bàn nào dây nào gọn như làm kiểu bàn này. Nhưng các anh em Team này đã tiết kiệm quá mức cần thiết khoảng trống tầng 2 và trong thùng máy nới rộng ra chút nữa và hệ thống dây đi chưa hợp lý. Nếu cần mình sẽ show chi tiết hệ thống nhà mình để các bạn tham khảo thêm.

325netkg

Thành viên
bác chủ cho hỏi, dùng loại vít nào để bắt main, vậy, bắt như vậy lỡ chơi tụi nó đạp trúng thì sao.. Em cũng định chuyển main nguồn bắt giống như vậy, vì bắt ở trong khó sữa chửa quá... Bắt như vậy dễ xử lý và vệ sinh hơn

Do Hoang

Thành viên
Nếu ko lầm thì hàng máy tính này là hàng 2nd đúng ko chủ thớt :D . Bàn của bác sáng tạo so với bàn chủ thớt thì ko khác nhau là mấy , nhưng có 1 sự khác biệt rõ rệt ở đây là chủ thớt ko bắt lcd cố định vào bàn mà lại đi dùng chân đế , bởi vậy nhìn thấy nó hẹp đi nhiều , với lại để lcd như vậy thì tụi khách chơi chỉnh sữa xiên vẹo cái lcd , làm nhìn mất thẫm mĩ

Chỉnh sửa cuối:

Top Bottom