Có gì mới?

Review ima windows Windows 8.1

lienminhld

Thành viên

Đêm khuya rảnh tay view ima cho ae xem . win mình chưa tinh chỉnh nhiều nên nó còn khá chậm . nói về độ mượt thì khỏi nói windows 7 bôi mỡ vẫn còn thua nó nhiều . bản này hiện tại còn 1 số game chưa tương thích vì là bản windows mới nhất :Đ. còn 1 hạn chế mình không thích lắm là khi chạy BR không chạy được ứng dụng metro, đang tính cài để chạy cái ứng dụng như facebook , asphalt8, linh tinh.

Hình ảnh :

Video test ima . Tay hơi run với ĐT cùi mong AE thông cảm :-h
https://www.youtube.com/watch?v=xUvXcyLwU80

netnet

Thành viên
bác có thể cho e cái iso bản win rut gọn này ko bác?

Gcave

Thành viên
1, Metro app dùng được trên BR nhưng phải tăng UAC lên << ko nên dùng.
2, Bản mới nhất là 8.1.1 ko lỗi bất cứ game thông dụng nào cả nhé.

gamer1509

Thành viên
client mấy vậy bạn, dùng được bản 64 bit ko

GamesZone

Thành viên
kekekek...........rút kinh nghiệm sâu sắc. sau này ai nói j thi nói dùng phương pháp của anh "im lặng là vàng " kekekeke
qua bên này thì rút kinh nghiệm lại nhé bác, toàn là chủ phòng net chứ ko phải trẻ trâu mà chửi bới người ta, chúc bác gặp nhiều niềm vui và hạnh phúc ở CPN này.

namlaocai

Thành viên

Xác nhận bung xong chưa đến 6Gb, nhưng chưa kích hoạt dc bản quyền. Vụ kích hoạt win8.1 nghe có vẻ rắc rối lắm, phải phôn phiếc gì đó. Do vậy chỉ tham khảo cho vui thôi

Gcave

Thành viên
Chả ham mấy bản rút gọn, được thêm tý khoảng trống mà thiệt nhiều thứ, mình là cứ cài full làm img :))

sakoshi

Thành viên
anh cho hỏi xải client nào để làm win8 vậy. em cài thử client 2476 thì toàn bị error + close khi hoàn tất

Top Bottom