Có gì mới?

Quán net phố núi Buôn Ma Thuột :D

lammeo

Thành viên
Chào anh dàn anh gọn đẹp quá. Dùng ống ruột gà đi dây hả a? em cũng BMT mà ở huyện.cuối tháng này cũng làm 1 dàn có nick yahoo add nói chuyện giao lưu cho vui nha a. yahoo:hoanglam041085

alo2

Năng động
Chào anh dàn anh gọn đẹp quá. Dùng ống ruột gà đi dây hả a? em cũng BMT mà ở huyện.cuối tháng này cũng làm 1 dàn có nick yahoo add nói chuyện giao lưu cho vui nha a. yahoo:hoanglam041085

Ùa , dùng ống ruột gà bao mấy cái dây lại cho đẹp và gọn . Có gì mình add nick nói chuyện cho zui .

Con sever của thớt xài main gì thế nhỉ :)

Xài cấu hình này nè :

Main Intel 1200v3rps
CPU G3240
Ram KS ECC 8Gx2
SSD intel 530 120Gx2
HDD WD Black 1TB
PSU Color master Thunder 500w
Thùng 500k
Tổng tiền là tầm 15tr5 .

bom1994

Thành viên
mình đã từng chơi quán này...rất oke...quán này ở đường lê hồng phong tp.buôn ma thuột....kẻ bắc người nam...tình cờ thật ^^

lammeo

Thành viên
Phím chuột dàn vip anh xài laoi5 nào vậy anh. Ở phố mình chỗ nào bán anh. tks anh!

vodanhpro

Năng động
Ghế của bác hình như trong nam có thôi hay sao ấy nhỉ ? Em tìm ngoài hà nội không thấy . Cái server của bác gần giống của em nhưng bác sai lầm khi lấy con G3240 rồi . Sao không lấy G3440 nó hỗ trợ ram bus 1600 ...

Night311

Thành viên
doanh thu của thớt nhiêu 1 ngày vậy , mình muốn làm giống vậy mà khi nào lấy vốn lại vậy thớt

alo2

Năng động
Mạng bác xài nhiều tháng thế?
Mình xài mạng cáp quang VNPT 5 năm nay rồi , từ lúc BMT mới phổ cập cáp quang nên dc ưu tiên đường mạng rất mạnh :D ( 100Mps , cả trong nước lẫn quốc tế )

mình đã từng chơi quán này...rất oke...quán này ở đường lê hồng phong tp.buôn ma thuột....kẻ bắc người nam...tình cờ thật ^^
Thx bạn , mà mình có thấy bạn ko nhỉ ?

Phím chuột dàn vip anh xài laoi5 nào vậy anh. Ở phố mình chỗ nào bán anh. tks anh!
Mình xài combo Fuhlen chuột L120 và phím L420

Ghế của bác hình như trong nam có thôi hay sao ấy nhỉ ? Em tìm ngoài hà nội không thấy . Cái server của bác gần giống của em nhưng bác sai lầm khi lấy con G3240 rồi . Sao không lấy G3440 nó hỗ trợ ram bus 1600 ...
Có vụ này nữa à @_@ , có link kiểm chứng ko bạn , nếu thật mình đi đổi CPU lại cũng dc .

doanh thu của thớt nhiêu 1 ngày vậy , mình muốn làm giống vậy mà khi nào lấy vốn lại vậy thớt
Doanh thu bập bênh lắm , lúc đông lúc vắng , tiệm mình mở ngay khu xa trường , xa chợ nên đa số toàn khách quen à . Mình làm dàn xịn để phục vụ khách có tiền thích xài máy ngon , với lại làm cho đủ diện tích nhà nữa :D

Chỉnh sửa cuối:

lammeo

Thành viên
anh ơi phố mình tiệm nào bán ông ruột gà to như anh vậy em đi mua mà ko có loại to như anh.tks anh

alo2

Năng động
anh ơi phố mình tiệm nào bán ông ruột gà to như anh vậy em đi mua mà ko có loại to như anh.tks anh

Bạn ra khúc sân vận động đường lê hồng phong ấy , ngay chỗ ngã 4 khúc hồ tùng mậu , mình mua ngay cái tiệm đó .

Server đang chạy là G3240 - Ram ECC 8Gx2 - 2 SSD intel 530 - 1 HDD 1TB - PSU Color master Thunder 500w , kéo 35 máy ngon lành , ko giựt lag gì .

Máy VIP thì chắc chắn phải giá cao hơn dàn thường rồi , dàn thường mình 4k , vip 5k , thành viên giảm còn 3.5k với 4.5k , đã làm dàn vip thì cái gì cũng phải ngon hơn dàn thường để cho mọi người thấy là chơi máy vip sướng hơn nhiều , máy vip ko chỉ cấu hình mạnh hơn , màn to hơn , cỏn phải chuột phím tai nghe ngon hơn nữa nhé .
dàn e cũng như dàn vip của bác mà chỗ e cạnh tranh nhau chỉ thu được thành viên 3k/h, khách 3,5. nản quá bác ah

alo2

Năng động
Up date , thay đổi phong cách sau 6 năm hoạt động :D

lammeo

Thành viên
máy làm mát hiệu quả ko anh em cũng tính đầu tư 1 cái anh mua ở phố tiệm nào chỉ em luôn với nha anh

Top Bottom