Có gì mới?

Chia sẻ Phân tích cơ chế trial của CSMbill

lbc

Thành viên
cách này còn sử dụng được ko anh em 8-> sóng gió sắp tới rồi

inetvien

Thành viên
Địa điểm
Châu Đốc, An Giang, Việt Nam
Phần mềm tính tiền nào nhiều chức năng ,càng được quan tâm thì dễ bị ăn hành về bản quyền,pmtt csm khó can thiệp vào nội bộ , nếu đào sâu vào edit thì nếm đủ thứ hành,cái flash login nhìn thấy màu mè dị ứng , pmtt gcafe thì dễ thay đổi tự làm flash , chỉnh sửa được bảng hiển thị tính tiền máy trạm đơn giản ,tạo 1 phong cách hiển thị quảng bá co phòng net của mình.>hết<

madleader

Thành viên
E vẫn xài cách này, không thấy báo cập nhật hay khóa dữ liệu hội viên như một số bác mấy ngày hôm nay. Sắp tới thì chưa biết.
share file cài đặt và hướng dẫn đi bác em cài 5.3.1 chặn host nhưng ko dc, được có 10 tiếng à và nó băt update rồi

tieppro

Thành viên
Mình dùng bản 5.2 chỉnh giờ hệ thống đến 2099 rồi cài đặt, xong set lại như cũ, chặn host, thấy không hết hạn dùng thử, vẫn chưa bị check update các bạn có thể thử xem

xtam

Thành viên mới
Mình dùng bản 5.2 chỉnh giờ hệ thống đến 2099 rồi cài đặt, xong set lại như cũ, chặn host, thấy không hết hạn dùng thử, vẫn chưa bị check update các bạn có thể thử xem
bác cho e host của csm được không

onlinemcn

Thành viên
thấy bài này của mr trí mới nói luôn . có 1 lần mình ghé showroom của 1 đại lý CSM ở địa phương mình mua linh kiện PC . mục đích ghé chào hỏi và xem buôn bán hàng hóa ... nếu ok , giá tốt , lại gần , thì xem nhau là đối tác ... nào ngờ ngay cái đại lý cáo già ... bán hàng gian . Vấn đề này mới nhứt đầu suy nghỉ hoài hok ra . đã mở Kinh Doanh net tự đi mua linh kiện để về biuld PC , nôm na mà nói cũng có kiến thức về Công nghệ . đằng này giống như là mình ngu thì nhìn cả thế giới ai cũng như nó vậy á . buồn cười ... trở về vấn đề 9 là ....vô tình mình nhìn thấy máy tính của đại lý đang mở sáng màng hình và hiển thị toàn bộ thông tin các phòng máy ở khu vực thậm chí họ có thể làm bất cứ gì ở máy server chạy icafe VNG và mình đã vô tình giới thiệu trước khi vụ việc phát hiện hàng gian say ra . là phòng net mình tên gì .... dỉ nhiên đời không như là mơ .... khi kết thúc mọi chuyện ở đó trở về nhà thì muôn vàng gian nan với cái server . hết cách vì mình nood về server về bảo mật ... hành hẹ quá ko chịu nổi nên đã bỏ cả key vip hiện tại đang dùng bản 9.0.5.0 của bác CamNam . trong lòng mình tự đặt cho vấn đè này cũng như CSM là "Tool Cách Mạng" Thật sự 1 ............................................................................. (Admin xóa) ..... hy vọng bài này ko ảnh hưởng đến 4R và liên quan đến 9 trị ... nếu có khó khăn về truyền tải nội dung này . thì Mr Trí xóa giúp cũng được . vì mình ko có xem về quy định 4R . Thanks all 4R...

Có sửa bởi điều hành viên:

mrtrien

Năng động
[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\WOW6432Node\Microsoft\Windows\CurrentVersion\VWindowsNetSeN]
win 10 không có thấy dòng này nhỉ bác ơi ! win7 thì vẫn có ạ

Top Bottom