Có gì mới?

Hỏi Phần mềm quản lý phòng net CSM

Le hieu

Thành viên
Mình tính chuyển từ Gcafe qua CSM
A.e ở đây có ai từng dùng qua có thể cho phép mình hỏi vài câu ạh!
mình nghe nói là phần mềm này miễn phí phải không ạ ? Và có dễ cài đặt không ? hoặc có bản Ghost nào dành cho máy sever chứa sẵn phần mềm này không ?

netmetro

Guest
mình nghe nói là phần mềm này miễn phí phải không ạ ? Phải
Và có dễ cài đặt không ? Dễ , với điều kiện có chút ít kn ! không biết gì hết có thê mò thêm youtube
có bản Ghost nào dành cho máy sever chứa sẵn phần mềm này không ? Có, nhưng ip không đúng chỉ định thì máy con không thế tah61y và không tính tiền được !

Le hieu

Thành viên
mình nghe nói là phần mềm này miễn phí phải không ạ ? Phải
Và có dễ cài đặt không ? Dễ , với điều kiện có chút ít kn ! không biết gì hết có thê mò thêm youtube
có bản Ghost nào dành cho máy sever chứa sẵn phần mềm này không ? Có, nhưng ip không đúng chỉ định thì máy con không thế tah61y và không tính tiền được !
Cảm ơn bạn ! Vậy theo bạn thì mình nên dùng bản nào của CSM ? Và dùng bản win nào thì hợp lý ạ ?

bacninh4

Năng động
Cảm ơn bạn ! Vậy theo bạn thì mình nên dùng bản nào của CSM ? Và dùng bản win nào thì hợp lý ạ ?
2 thằng nhân viên csm : 1 thằng tung - 1 thằng hứng --> chiêu PR rác rưởi .Có cái phần mềm tt mà ko tháng nào là ko thấy có người ca thán - lại phải đấm bóp cho VHTT để ép chủ net -- > quá rẻ rách

Địa điểm
Bình dương
2 thằng nhân viên csm : 1 thằng tung - 1 thằng hứng --> chiêu PR rác rưởi .Có cái phần mềm tt mà ko tháng nào là ko thấy có người ca thán - lại phải đấm bóp cho VHTT để ép chủ net -- > quá rẻ rách
Bác chú ý lời nói nhé. Không phải ai cũng dễ chịu khi bị người khác xúc phạm đâu :)

netmetro

Guest
teamview cài dùm ngta đi .sẽ thấy không rẻ rách !

Top Bottom