Có gì mới?

Phần mềm quản lý phần cứng phòng nét ( Hardware Monitor Lite)

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Nhiều ae yêu cầu nên nay mình viết phần mềm quản lý phần cứng máy trạm cho ae tiện theo dõi quản lý,vừa bán vừa cho giá chỉ 100k 1 key ae nào cần thì pm cho mình.
Phần mềm chỉ có 2 chức năng,quản lý phần cứng nhiệt độ client và lưu lịch sử duyệt web của máy trạm,không giới hạn client.

AE tải phần mềm về rồi làm theo file HD,xong trên phần mềm server bấm qua Tab SettingServer,bấm Get Code gửi cho mình,mình send key Activate là được.
Link Download

Mr Nơ Lét

Nơ Let Nà Đam Mê
Hóng hiệu năng trên máy con nữa bác. Rồi key này trên máy con hay máy chủ bác. Quá tuyệt

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Đời là phù du

Thành viên
Nhiều ae yêu cầu nên nay mình viết phần mềm quản lý phần cứng máy trạm cho ae tiện theo dõi quản lý,vừa bán vừa cho giá chỉ 100k 1 key ae nào cần thì pm cho mình.
Phần mềm chỉ có 2 chức năng,quản lý phần cứng nhiệt độ client và lưu lịch sử duyệt web của máy trạm,không giới hạn client.

Xem file đính kèm: 16082
Xem file đính kèm: 16081

AE tải phần mềm về rồi làm theo file HD,xong trên phần mềm server bấm qua Tab SettingServer,bấm Get Code gửi cho mình,mình send key Activate là được.
Link Download
Mình xin mở hàng, mua cách nào thế, link không vào được. Chúc bác buôn may bán đắc!

ViCamXanh

Thành viên
100k mà ko giới hạn client là quá rẻ,trước mua tool của lão quân là 10k/1 máy,20 máy=200k. key theo main,main teo là mất key

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

ngocthanh86

Thành viên

Xem file đính kèm: 16082
Xem file đính kèm: 16081

Link Download
INBOX toan oi can mua

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Top Bottom