Có gì mới?

Phòng Net mình 30 máy mới lắp bị lỗi nhờ ace giúp.

phonet

Thành viên
cấu hình AMD a8 6600 ram 4g atopor, main gigabyte a55......cài win 7 bootrom của Gcafe..hay gặp các lỗi sau nhờ anh em giúp đỡ, máy bị đứng mà chuột vẫn chạy(chỉ bị máy số7 và số 29 ko gặp lỗi này ở máy khác) chơi liên minh hay bị out ra chỉ bị 1 số máy, lõi mới đây là đang chơi bị màn hình xanh. xin giúp. chân thành cảm ơn.

netviet

Thành viên
1. máy bị đứng mà chuột vẫn chạy khi chơi game hay sao? đứng 1 lúc rồi chạy tiếp hay sao?
2. máy màn hình xanh là bị cố định 1 máy nào hay là cả dàn đan xen?

phonet

Thành viên
ưh máy bị đứng khi chơi game, đứng luôn bạn ơi, máy màn hình xanh bị hết máy này đến máy kia khi set lại ko được phải tắt nguồn mới hết......... xin giúp với các chủ net pro.

netviet

Thành viên
giờ máy số 7 và 29 bác xem nhiệt độ của nó lại xem, coi có bị nống quá mức ko
còn 2 lỗi kia bác gọi Gcave tới và mắng xối xả vào mặt nó bắt nó khắc phục nhé

phonet

Thành viên
ở chỗ mình thằng gcafe nó ngu mà chảnh lắm, nó tới chưởi mình thì có, ước gì đừng có x2 fifa với lol mình cho nó ăn chỗi chà cứt. bị phụ thuộc cách quản lý máy chủ chủa nó....bức xuc tụi này lắm, mà ráng nhịn.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
ưh máy bị đứng khi chơi game, đứng luôn bạn ơi, máy màn hình xanh bị hết máy này đến máy kia khi set lại ko được phải tắt nguồn mới hết......... xin giúp với các chủ net pro.
Lỗi này mệt đó, mà you dùng Gcafe chính hãng, vậy cài lại cả 3 gói phần mềm Gcafe vào cùng thư mục. Xem lại cache, writeback về dung lượng cũng như vị trí trên phân vùng.

netvunguyen

Thành viên
ở chỗ mình thằng gcafe nó ngu mà chảnh lắm, nó tới chưởi mình thì có, ước gì đừng có x2 fifa với lol mình cho nó ăn chỗi chà cứt. bị phụ thuộc cách quản lý máy chủ chủa nó....bức xuc tụi này lắm, mà ráng nhịn.
Lỗi màng hình xanh là lỗi image rồi bạn, chỉ có làm image khác mới hết, trước xài gcafe giờ chuyển wa csmboot thấy cũng ổn lắm bạn.

NetArock945

Thành viên
giết nó đi bác để nó chửi khách .bọn này ác ôn đó

Top Bottom