Có gì mới?

Nhờ mọi người giúp.

Thanhluan1089

Thành viên mới
Dàn Net mình có cấu hình như sau: main H110M-E; i3; ram 8gb; mạng VNPT 64mb (Card theo main). Nhưng khi vừa chơi LM và Fifa nhiều khi bị khởi động lại máy . Xin mọi người chi sẻ và cho giải pháp khắc phục. Theo mình có phải do thiếu card màn hình không.

NetArock945

Thành viên
không liên quan gì đến card ở đây cả. bác xem lại IMG và con nguồn của nó

Thanhluan1089

Thành viên mới
mình dùng CS THỰC 400W. cho mình hỏi kiểm tra IMG là gi nhỉ

NetArock945

Thành viên
thực cái gì đâu bác . bác kiếm con nguồn khác chạy là biết . IMG là file ảnh ở trên máy server

tienle283

Năng động
Dàn Net mình có cấu hình như sau: main H110M-E; i3; ram 8gb; mạng VNPT 64mb (Card theo main). Nhưng khi vừa chơi LM và Fifa nhiều khi bị khởi động lại máy . Xin mọi người chi sẻ và cho giải pháp khắc phục. Theo mình có phải do thiếu card màn hình không.
Khả năng IMAGE của bạn có vấn đề. Chắc KTV sử dụng bản imgae biuld sẵn cho các main đời thấp hơn cấu hình của bạn.
Để có 1 image ngon lành bạn phải nhờ đến KTV bảo họ biuld lại cho e 1 image mới toanh -> Cài đầy đủ driver và chiến game thôi.
Chúc full khách :D

netmetro

Guest
tháo ram máy ngon qua máy cùi rồi theo dõi phải bị ram không !

Thanhluan1089

Thành viên mới
Khả năng IMAGE của bạn có vấn đề. Chắc KTV sử dụng bản imgae biuld sẵn cho các main đời thấp hơn cấu hình của bạn.
Để có 1 image ngon lành bạn phải nhờ đến KTV bảo họ biuld lại cho e 1 image mới toanh -> Cài đầy đủ driver và chiến game thôi.
Chúc full khách :D
Tk bạn nhé

Top Bottom