Có gì mới?

nhờ anh em cho cái bảng quy định tiệm net (dành cho khách)

thongpc

Thành viên
số là 1 số tiệm net mình bảo trì, họ than thở khách ồn ào và nhếch nhác quá, nhiều lúc nhìn như cái nhà trẻ, lâu dần mất hết khách ruột vì chịu không nổi cái nhà trẻ này mặc dù máy rất mạnh. Nhờ mọi người chỉ dùm viết lên nội quy sử dụng cho khách hàng không? cảm ơn mọi người

BảoTrangComputer

Năng động
Nhắc nhở khách chơi thôi chứ làm nội quy nó cũng ko đọc đâu bác ah..........e nhắc ko nghe là cho nó ăn bạt tai rồi im hết........

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
nhắc nhở nó chứ có dán lên nó cũng kg đọc đâu , nếu nó lì quá đuổi thẳng , em mới đuổi có 2 thằng à :D còn 3 thằng nữa nhắc nó nghe nhưng lâu lâu cứ tái diễn , nhắc lần 1 , lần 2 là em đóng ứng dụng máy nó .

0933247107

Thành viên
bác muốn răn đê thì bác phải dằn mặn 1 thằng nào đó .lần sau bọn trẻ tờ râu khác hết dám la lối thôi .nhớ là làm cho mạnh cho bọn nó thấy

netmetro

Guest
mình cương cứng lên là ngta sẽ không lờn mặt. tại vì lụy tình lụy tiền quá cho nên dễ dãi quá đà .
người Việt Nam rất dễ thích nghi . cương cứng lên là được .

thongpc

Thành viên
cũng nói thằng chủ vậy, nó kêu nếu có cái nội quy nào tương tự vậy cho nó xin trước :D , khổ nỗi nó ở đó thì không sao, nó cứ khuất mắt đi bắt đầu bọn kia ùa vào, nhân viên thì sợ không dám to tiếng nhiều, tiệm nó ở ngay chỗ toàn đầu trâu mặt ngựa, mà không lẽ chủ lúc nào cũng phải có mặt, cũng khó xử lý

Top Bottom