Có gì mới?

Thông báo Ngừng hoạt động forum vietboot.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

netthangmai

Thành viên
Thu phí để duy trì hoạt động đi bác, Vietboot chắc là nơi cuối cùng để anh em làm nét có thể chia sẻ giao lưu học hỏi kinh nghiệm, mà có những cái như image rồi icafe9 update của bác nhorung, bác ducminh và các bác khác đưa lên thành viên có thể trả phí để tải và sử dụng. Cá nhân tôi thấy như image có thể thu 100K cũng hợp lý, ai tải sử dụng với giá đó là quá tốt rồi!

chuatesoul

Thành viên
đọc tin nghe buồn buồn, dù tôi ít tham gia giao lưu chỉ vào xem tin tức về 4rum. thống nhật thu phí để duy trì 4rum. còn thu bao nhiêu thì Admin xem và báo cho anh em. riêng tôi xin đặt 1 vé.

quachtrananh

Năng động
Thu phí để duy trì hoạt động đi bác, Vietboot chắc là nơi cuối cùng để anh em làm nét có thể chia sẻ giao lưu học hỏi kinh nghiệm, mà có những cái như image rồi icafe9 update của bác nhorung, bác ducminh và các bác khác đưa lên thành viên có thể trả phí để tải và sử dụng. Cá nhân tôi thấy như image có thể thu 100K cũng hợp lý, ai tải sử dụng với giá đó là quá tốt rồi!
mình cũng hay tải image. bác nhớ rừng, đức minh . cũng muốn donate bác ấy

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
mình cũng hay tải image. bác nhớ rừng, đức minh . cũng muốn donate bác ấy
Mình đang nghiên cứu phương án cho anh em nào cống hiến sẽ có donate từ member. Chú @Trần Quốc Toản nghiên cứu nhận forum đi, đoạn đầu anh hỗ trợ, sau này cỡ chú mày kg khó đâu. Sợ đánh thì kéo line riêng. Nhiều anh em rành máy chủ hơn ku Toản nhưng có liên quan kinh doanh, anh sợ kg khách quan.

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
Mình đang nghiên cứu phương án cho anh em nào cống hiến sẽ có donate từ member. Chú @Trần Quốc Toản nghiên cứu nhận forum đi, đoạn đầu anh hỗ trợ, sau này cỡ chú mày kg khó đâu. Sợ đánh thì kéo line riêng. Nhiều anh em rành máy chủ hơn ku Toản nhưng có liên quan kinh doanh, anh sợ kg khách quan.
tiền kéo line mạng với điện đủ thuế cái vps, chi cực khổ vậy anh.

0978171093

Thành viên
Em cảm ơn anh Trí rất nhiều vì đã tạo ra một diễn đàn giúp anh em trao đổi kiển thức giúp đỡ nhau những lúc khó khăn và giải trí. Chúc anh và gia đình luôn mạnh khoẻ bình an và hạnh phúc

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Forum cũng hoạt động khá lâu, nơi giao lưu của nhiều chủ net và ktv, giờ mà phải đóng buồn lắm anh ơi. Phương án server có thể move qua Mắt bão ( đơn vị này uy tín và hạ tầng tốt nhất VN theo em biết tới thời điểm này ). Còn việc quản trị có thể một người khá vất vả thì anh em trong forum cùng nhau góp sức.

soncon_cucuoi9x

Thành viên
em thì đề xuất thu phí 200k 1 năm chẳng hạn để duy trì member
thành tài khoản víp
thích tải gì max băng thông
còn ai không có víp thì chịu khó đọc cho thèm không dc tải
ai cống hiến sẽ có % hàng năm hàng tháng từ doanh thu của tháng của member + donat
chứ giờ không đem vào kinh doanh 1 người khó duy trì sever ngon dc lắm anh ạ

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Mình cần anh em nào "nick đỏ" tiếp nhận lại forrum. Kg điều kiện gì hết, cần nhất là cống hiến cho anh em.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom