Có gì mới?

NET nào đang xài bàn phím E-blue Elated được 6 tháng bơi vào đây :D

trongnhanbl

Thành viên
mình dang dự định mua bàn phím E BLUE 46BK này về dùng cho nét chất lượng không biết như thế nào... nét nào dùng khoảng 6 7 tháng rồi vào cho em cái đánh giá

phamtuan007

Thành viên
Oke nhé, chỉ mỗi món nước và rơi đổ vào thì sẽ theo em nó đi bảo hành, còn hết bảo hành thì cho em nó làm kỉ niêm. Nói chung tạm chấp nhận, nhà dùng hơn 1 năm nay.phím ko quá cứng , dễ dùng, chế độ bảo hành tốt, từ ngày đó mới dính khoảng 5 con bị nước-die và bảo hành được cả.

netgiabao389

Thành viên
Mình mua 20 bộ combo Mouse + Key board Eblue - KEYBOAD EBLUE 046BK CHUYÊN GAME 140k + Mouse E-blue EMS146BK CHUYÊN GAME 72k xài được gần 2 tháng.
Cảm nhận của mình thấy không ok lắm, 1 tuần đi bảo hành 2 lần bàn phím - Mouse thì khách chơi đột kích chê chuột dởm không nhạy lắm. Mình đang tính đổi sang hãng khác đó là cảm nhận của mình sau 2 tháng sử dụng. Góp ý cùng bạn

trongnhanbl

Thành viên
Mình mua 20 bộ combo Mouse + Key board Eblue - KEYBOAD EBLUE 046BK CHUYÊN GAME 140k + Mouse E-blue EMS146BK CHUYÊN GAME 72k xài được gần 2 tháng.
Cảm nhận của mình thấy không ok lắm, 1 tuần đi bảo hành 2 lần bàn phím - Mouse thì khách chơi đột kích chê chuột dởm không nhạy lắm. Mình đang tính đổi sang hãng khác đó là cảm nhận của mình sau 2 tháng sử dụng. Góp ý cùng bạn
cho mình hoi bạn phím bạn bị j mà đi bảo hành vậy :D... thấy bạn trên nói cung tốt mà...

netgiabao389

Thành viên
Liệt phím A-D-S và 1-2-3 lúc liệt lúc không liệt, đem lên nhà cung cấp test cũng vậy, đặt biệt không bị vào nước. mình bị 3 cái và đã đổi 2 lần. hiện giờ tạm ổn

trongnhanbl

Thành viên
Liệt phím A-D-S và 1-2-3 lúc liệt lúc không liệt, đem lên nhà cung cấp test cũng vậy, đặt biệt không bị vào nước. mình bị 3 cái và đã đổi 2 lần. hiện giờ tạm ổn
cung căng nhĩ... mình thy nhà đang dùng một vài máy bàn phím intex Gaming Hector xài tốt lắm... 5 tháng rồi vân ngon, có điều là 160k lận :D, còn chuột minh chơi newmen m180 cầm đầm tay, xài 2 3 tháng này rồi bấm vân con kêu tạch tạch :D giá phát đạt hinh như là 53k...

cpnph

Thành viên
dùng cũng ok lắm , chỗ mình hư cái nào còn bảo hành đem tới là lấy cái mới về, 1 đổi 1 trong thời hạn còn bảo hành

hoailinh2011

Thành viên
Ai Anti E-Blue thì tui hok bàn tới ! còn ai dự định mua và đang sử dụng có thắc mắc về SP tui hỗ trợ giải đáp cho :) !

langtudatinh1989

Thành viên
cung căng nhĩ... mình thy nhà đang dùng một vài máy bàn phím intex Gaming Hector xài tốt lắm... 5 tháng rồi vân ngon, có điều là 160k lận :D, còn chuột minh chơi newmen m180 cầm đầm tay, xài 2 3 tháng này rồi bấm vân con kêu tạch tạch :D giá phát đạt hinh như là 53k...

Mình cũng xài Intex Hector nè, Sao phím hector của mình lại bảo hành liên tục ta, chắc mua phím chuột là hên xui ak!

cpnph

Thành viên
bảo hành 1 năm 1 đôi 1 luon ha bạn, bạn mua hàng ở đâu vậy gia bao nhiêu

150k/1, bh 1 năm , hư cái nào còn bảo hành là tới dc đổi cái mới luôn , mình ở và mua tại Vũng Tàu, đang mong mấy cái gần hết bảo hành cho nó hư để kiếm cái mới mà hổm giờ nó ko hư kaka

trongnhanbl

Thành viên
Mình cũng xài Intex Hector nè, Sao phím hector của mình lại bảo hành liên tục ta, chắc mua phím chuột là hên xui ak!
chắc la hên xui ^^ cua bạn bị j mà đem bao hành ?... cua mình là Intex Hector 2021... mua 7 8 cái dùng đâu thấy vân đề j đâu ta... trừ phi đổ sitin lên thôi :D

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
cùng quan điểm , làm 17 cái , xài 6 tháng phím bấm khi ăn khi kg nên chưa biết giải quyết nó thế nào .

bunatino

Thành viên
tiệm xài hơn 1 năm chưa ra đi cái nào. Eblue bị đổ nước thì tháo ra rửa sạch phơi khô là dùng dc hết, nhưng cao su phím rời nên nhiều khi ráp vào phím bị kênh bấm sượng tay thôi. Chuột thì ko nên xài eBlue vì mau hư, lỗi nhỏ lặt vặt, quang ko tốt,.. 2 tiệm mình đang xài A-4tech gần 2 năm chỉ hư 1 con rớt gẫy phím, đang tính làm ít con để thay thế vài con bị chai chuột phải (LMHT ^^) và mòn đế chuột :)) theo mih thì làm NET chuột a-4tech quá kinh tế. còn ai chưa xài thì đừng nói mình chém nhé.! đã và đang dùng cho 2 tiệm hơn 50PC

trongnhanbl

Thành viên
tiệm xài hơn 1 năm chưa ra đi cái nào. Eblue bị đổ nước thì tháo ra rửa sạch phơi khô là dùng dc hết, nhưng cao su phím rời nên nhiều khi ráp vào phím bị kênh bấm sượng tay thôi. Chuột thì ko nên xài eBlue vì mau hư, lỗi nhỏ lặt vặt, quang ko tốt,.. 2 tiệm mình đang xài A-4tech gần 2 năm chỉ hư 1 con rớt gẫy phím, đang tính làm ít con để thay thế vài con bị chai chuột phải (LMHT ^^) và mòn đế chuột :)) theo mih thì làm NET chuột a-4tech quá kinh tế. còn ai chưa xài thì đừng nói mình chém nhé.! đã và đang dùng cho 2 tiệm hơn 50PC
chuột a4tech 720 ha bạn

langtudatinh1989

Thành viên
chắc la hên xui ^^ cua bạn bị j mà đem bao hành ?... cua mình là Intex Hector 2021... mua 7 8 cái dùng đâu thấy vân đề j đâu ta... trừ phi đổ sitin lên thôi :D
Của mình bị liệt phím bạn ak! Bảo hành về là lại bị nữa...chán ghê

Top Bottom