Có gì mới?

Hỏi Lỗi Liên Minh Huyền Thoại

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ngdcnam

Năng động

ngdcnam

Năng động
@MNKJP

Cứ coi video, mặc dù không liên quan gì.

Nhưng có lời khuyên cho bạn, trong cuôc sống đừng vội đánh giá một vấn đề gì. Không phải bạn làm không được, mọi người làm không được, nhưng người khác sẻ làm được, rất đơn giản không khó khăn gì như mọi người nghĩ.

Với suy nghĩ như bạn thì bạn không bao giờ phát triển được đâu

MNKJP

Thành viên
Thấy nó cũng thế , ý là muốn click chuột cái nó mất chữ chơi ngay chứ , chứ thế này click xong cũng phải trên 3s nó mới mất !

MNKJP

Thành viên
Thôi chán rồi , cãi nhau mỗi người mỗi ý , chẳng đâu vào đâu , nhờ bác admin xóa hộ chủ đề này với !

MNKJP

Thành viên
@MNKJP

Cứ coi video, mặc dù không liên quan gì.

Nhưng có lời khuyên cho bạn, trong cuôc sống đừng vội đánh giá một vấn đề gì. Không phải bạn làm không được, mọi người làm không được, nhưng người khác sẻ làm được, rất đơn giản không khó khăn gì như mọi người nghĩ.

Với suy nghĩ như bạn thì bạn không bao giờ phát triển được đâu
@ngdcnam Nói thật máy trạm tôi chả fix chả can thiệp bất cứ 1 cái gì , cứ click chục cái nó cũng như bác làm , vẫn báo trò chơi đang chạy nhưng vẫn vào game y như bác . Nếu bác không tin tôi gửi team cho bác thực hiên trực tiếp .
Lúc thì bác nói do mang đi sing , lúc thì nói nọ kia , lúc thì bác nói 3>5 năm nữa cũng không làm nổi , bác làm đủ kiểu trong khi tôi chẳng làm gì cũng như nhau , vậy mà bác nói như đúng rồi !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom