Có gì mới?

Launcher Wuthering Waves (v2)

iluainu

Thành viên
Theo gợi ý Toản về update Wuthering Waves. Mình làm launcher gọn hơn tí cho mọi người. Giải nén và copy vào thư mục như hình và chạy file để play game. Nếu có update thì nó cài C:\ nó cũng sẽ tự động đưa về source chính. Vì thế ae không cần làm thêm bất cứ điều gì ngoài chạy Launcher Wuthering Waves để play games.

Attachments

483,5 KB · Đã xem: 0
    25,8 KB · Đã xem: 0
  • Launcher Wuthering Waves.rar
    269,7 KB · Đã xem: 0

LiteVN

Thành viên
mk giải nén là gì đó bác ơi vietboot.com k dc ạ

LiteVN

Thành viên
oke tks bác ạ, v2 đơn giản hơn của e Toản :D

LiteVN

Thành viên
e vừa test thử, cơ chế copy toàn bộ source từ ổ khác sang ổ C à bác ?

iluainu

Thành viên
e cài ổ G, mà sau khi chạy Launcher của bác thì thấy nó copy toàn bộ qua ổ C ?? thấy dung lượng y chang
xem source lại nhiu GB và C có tăng lên ko ?? cơ chế nó thế chỉ là ảo ảnh thôi. Cái bạn thấy là k thực nhé

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
oke tks bác ạ, v2 đơn giản hơn của e Toản :D
Vào game nó còn verify nữa đó anh,với vài nguyên nhân nhiều ông đã cài path đó,bản update mới lại chọn sang path khác là dính lỗi k thể bấm chọn ô sét folder nữa....vvv.Hàng em share công cộng phải làm chỉnh chu rỏ ràng,mục đích launcher nào của em cũng có file update server.exe,changer data.exe,launcher.exe,đều có nguyên nhân cả chứ không rảnh viết tè le file cho mệt thêm :D,share chơi chơi thì viết sao cũng được chứ share công cộng thì muôn vàn lỗi cần phải chủ động trước :D

iluainu

Thành viên
Vào game nó còn verify nữa đó anh,với vài nguyên nhân nhiều ông đã cài path đó,bản update mới lại chọn sang path khác là dính lỗi k thể bấm chọn ô sét folder nữa....vvv.Hàng em share công cộng phải làm chỉnh chu rỏ ràng,mục đích launcher nào của em cũng có file update server.exe,changer data.exe,launcher.exe,đều có nguyên nhân cả chứ không rảnh viết tè le file cho mệt thêm :D,share chơi chơi thì viết sao cũng được chứ share công cộng thì muôn vàn lỗi cần phải chủ động trước :D
dang set ngầm dinh no C...neu tah82ng khach no chọn khác cài thi chịu... hjhjh

LiteVN

Thành viên
ừ, a cũng đang test cả 2 bên xem cái nào ok hơn :D

Top Bottom