Có gì mới?

Lỗi hình ảnh game Liên Minh Huyền Thoại các bác vào xem cứu em với

Em ko chơi game này nên cũng ko biết và chẳng hiểu sao trong phòng máy cùng 1 cấu hình nhưng có máy bị , máy ko bị ... lỗi như trong ảnh chỗ ô vuông màu đỏ , các bác xem giúp e! :((

Bác nào từng gặp lỗi này có cách khắc phục chỉ giúp e nha ... 2 ngày nay khóa tầm 15 ních fam để test rồi vẫn chưa khắc phục được , copy nguyên si source ở máy ko bị sang máy bị vẫn ko hết :((

tienle283

Năng động
Nếu bác đang dùng win 7 có thể trở về winxp, hoặc ngược lại nếu đang dùng winxp có thể lên win7 để xem kết quả.
- Bác có thể tìm driver vga mới nhất hoặc là cũ nhất. Thay thế nhiều phương pháp, nhiều lần nó sẽ được kết quả tốt thôi. Chúc bác thành công

Nếu bác đang dùng win 7 có thể trở về winxp, hoặc ngược lại nếu đang dùng winxp có thể lên win7 để xem kết quả.
- Bác có thể tìm driver vga mới nhất hoặc là cũ nhất. Thay thế nhiều phương pháp, nhiều lần nó sẽ được kết quả tốt thôi. Chúc bác thành công

cùng 1 cấu hình cùng 1 file ghost những máy bị máy ko bác à , driver ko ảnh hưởng gì vì hiện tượng này mới bị tầm 2 tuần nay :(

:D Trưa nay bị khóa thêm 5 acc nữa cuối cùng tìm được lỗi rồi các bác à, tiện đây em cũng thông báo để bác nào vô tình bị thì có cách khắc phục nhanh gọn. Lỗi của e liên quan đến csm click vì vào game ở máy chủ thì ko bị nhưng sang máy trạm thì bị trong khi game update đầy đủ so sánh dung lượng = nhau ... khắc phục lỗi :
copy thư mục Menu trong game LOL của máy ko bị sang máy bị là hết: LienMinhHuyenThoai\GameData\Apps\lolVN\Game\DATA\Menu ko được triển khai qua csm click vì có triển khai vẫn bị nhé !

Close topic !!!

jonnypham

Thành viên
Cái Version Mainboard giống nhau không ? Nếu Mainboard version khác nhau thì nên mở super từng Version để nó nhận Driver cho từng Version nha Bác, chắc chắn sẽ " khỏi bệnh "

Xử lý xong rồi bác ơi ở bài trên ý bác . dùng lệnh trong file .bat :
Copy = \\maychu\Download\FixmenuLOL\Menu D:\Games\LienMinhHuyenThoai\GameData\Apps\lolVN\Game\DATA\Menu
vẫn thấy bị lỗi chẳng hiểu sao nó copy thiếu mấy MB , cuối cùng phải chơi copy = tay mệt ơi là mệt :( nản

Top Bottom