Có gì mới?

Khoe Máy Phát phòng nét mới tậu.

duchoaispace

Thành viên
Tình hình là e mới sắm dc con Máy Phát cùi bắp Kéo 40pc mời AE chiêm ngưỡng và chém gió. :D:D
- Đầu phát Hữu Toàn 9kw lỗi đồng
- Đầu kéo hàng nghĩa địa ISEKI 24 mã lực.
2014-08-12_152511.jpg2014-08-12_152522.jpg2014-08-12_152529.jpg2014-08-12_152623.jpg2014-08-12_153017.jpg2014-08-12_153024.jpg2014-08-12_153034.jpg
- AE nào có kinh nghiệm góp ý để e hoàn thiện cho củ phát này. Thanks

hungit8888

Thành viên
mất điện thì tranh thủ dẫn vợ con đi chơi họ hàng ,cái máy phát mắc thế tận 35 củ mà ko biết có ổn định không,vì khi mất điện thì nét sẽ full và rất dễ thiếu điện dẫn tới máy phát quá tải , máy tính thì điện ko đủ dễ hư, mà cái máy phát nó mà hư sửa cũng vài củ .... có khi ko đủ vốn, mà có khi cả năm ko mất điện thì rước cục sắt và nhà ko xài nó cũng tự hư .... hì hì.

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
mất điện thì tranh thủ dẫn vợ con đi chơi họ hàng ,cái máy phát mắc thế tận 35 củ mà ko biết có ổn định không,vì khi mất điện thì nét sẽ full và rất dễ thiếu điện dẫn tới máy phát quá tải , máy tính thì điện ko đủ dễ hư, mà cái máy phát nó mà hư sửa cũng vài củ .... có khi ko đủ vốn, mà có khi cả năm ko mất điện thì rước cục sắt và nhà ko xài nó cũng tự hư .... hì hì.
E cùng quan điểm với bác, mất điện dc đi chơi đây đó cho thư giản đầu óc, nghề này chỉ khi cúp điện mới dc đi ra ngoài, cơ mà lại rước cục này về, chưa kể hiệu suất của nó, ảnh hưởng đến máy tính, mà không xài nó cũng hư =))

thanhtai1980

Tân bang chủ Gboot
E cùng quan điểm với bác, mất điện dc đi chơi đây đó cho thư giản đầu óc, nghề này chỉ khi cúp điện mới dc đi ra ngoài, cơ mà lại rước cục này về, chưa kể hiệu suất của nó, ảnh hưởng đến máy tính, mà không xài nó cũng hư =))
chỗ nào hay cúp điện thì chơi máy phát, em mà tháng cúp 1-2 thì nghỉ cho khỏe.

duchoaispace

Thành viên
Dzạ trước khi e quăng cục tiền ra làm thì e cũng đã tính toán công suất và chất lượng của máy rùi A ạ.
Còn việc tại sao mua máy thì cũng là tình hình chung bị ks nhìu wa' nên phải trang bị súng ống tối tân tý A ạ.
Thanks AE đã wan tâm.

tungbach

Thành viên
Dzạ trước khi e quăng cục tiền ra làm thì e cũng đã tính toán công suất và chất lượng của máy rùi A ạ.
Còn việc tại sao mua máy thì cũng là tình hình chung bị ks nhìu wa' nên phải trang bị súng ống tối tân tý A ạ.
Thanks AE đã wan tâm.
con máy nhìn ngon lành cành quất quá, bác mua new hay mua 2nd vậy, máy này quay tay hay tự đề được vậy bác @@
con máy này đáng đồng tiền bát gạo nè :D

armytoan

Thành viên
mấy chỗ bác không cạnh tranh dữ, đồng ý kiến với thớt chỗ em cạnh tranh dữ lắm ko sắm máy phát là dữ mất khách lắm !

Cày Tơ 9 Món

Guest
Cúp điện đi nhậu mát xa xông hơi :D:D:D giải tỏa ức chế cho những ai chưa vợ :D:D

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tùy người, với tớ mất điện ức chế nhất. Có đk cũng mua dàn như chu thớt.

làm con như này nè

luckyarbill

Thành viên mới
Máy tính thì rất sợ điện không ổn định rất dễ lag, mà máy phát điện lag 1 chút điều ko tránh khỏi. Nhưng nhìn máy phát này biết chơi game còn lag ác chiến hơn. Mới thì không sao chạy thời gian dây curoa giãn chạy dể bi chập chờn điện. Nên Mua máy phá đồng trục chạy ổn định hơn giá thấy cũng tương đối (Mua hàng nghĩa địa mua hàng mới thì >100 chai ko)

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
Nếu nhất thiết phải dùng máy phát thì e đề nghị dùng thêm ổn áp để ổn định đầu ra, máy phát nó giật áp 1 phát là cháy chip hết, đôi lời góp ý với bác

duchoaispace

Thành viên
Nếu nhất thiết phải dùng máy phát thì e đề nghị dùng thêm ổn áp để ổn định đầu ra, máy phát nó giật áp 1 phát là cháy chip hết, đôi lời góp ý với bác
E cũng đang thắc mắc vấn đề này. Thanks Bác. Còn A nào cho cao kiến nên xài Ổn áp hay đờ rét lun ạ.

Nam dương

Thành viên
Trước em cũng có cái củ phát Hữu Toàn y như bác, mua 9tr hay 10tr cái củ ấy ,
Nói thật là mua rồi lại bán đi , mất điện em dẫn vợ con đi chơi , dẫn bồ đi nhà nghỉ cho khỏe người , chứ đừng đầu tư ra 35tr làm gì cả

Top Bottom