Có gì mới?

Khách chơi hay đập chuột

Hoàng Võ Bá Tòng

Thành viên
Như tiêu đề. Có bác nào bị như em không. Chứ khách chỗ em họ chơi hay đập chuột lắm. Nhất là chơi mấy game kiểu như đột kích, cứ thích để tốc độ chuột thấp, tới khi rê thì đập ầm ầm. Mới đầu em cũng có nhắc nhở và thấy có đở hơn. Nhưng 1 thời gian thì đâu lại vào đó.
Mấy bác ai bị như em rồi thì tư vấn em cách giải quyết với. Chứ nhắc hoài nó cũng mệt. Mà để vậy không nhắc thì khách họ càng đập dữ hơn. :((

thanhnhan178

Thành viên
nói thẳng mặt nó luôn, chơi ko đặp chuột, nếu muốn đập thì đem chuột nhà theo mà cho đập thỏi mái luôn.....

Hoàng Võ Bá Tòng

Thành viên
nói thẳng mặt nó luôn, chơi ko đặp chuột, nếu muốn đập thì đem chuột nhà theo mà cho đập thỏi mái luôn.....
trước cũng có 1 đứa em nói mãi mà nó cứ đập chuột bực quá em đuổi luôn. Mà chỗ em chơi mấy đứa nó đập chuột với phím ghê lắm. vì nó chơi mấy quán ở đây quen rồi. mà em cũng không hiểu vì răng họ thấy khách đập chuột họ lại không nhắc nữa.

vinhnguyen070

Thành viên
Địa điểm
Long Hồ
lúc tính tiền bác tính luôn tiền con chuột, xong ra tháo chuột đưa nó mang về làm kỷ niệm :D

phamthanhdo

Năng động
trước cũng có 1 đứa em nói mãi mà nó cứ đập chuột bực quá em đuổi luôn. Mà chỗ em chơi mấy đứa nó đập chuột với phím ghê lắm. vì nó chơi mấy quán ở đây quen rồi. mà em cũng không hiểu vì răng họ thấy khách đập chuột họ lại không nhắc nữa.
khách hàng là " thượng đế " . " thượng đế " cái kiều này thì cũng cho cút luôn. nói toẹt ra là nhưng thằng đi chơi game đại đa số là những thằng bố láo mất dạy mình mà ko cứng với chúng nó là nó đè đầu cưỡi cổ mình ngay.

jonnypham

Thành viên
Như tiêu đề. Có bác nào bị như em không. Chứ khách chỗ em họ chơi hay đập chuột lắm. Nhất là chơi mấy game kiểu như đột kích, cứ thích để tốc độ chuột thấp, tới khi rê thì đập ầm ầm. Mới đầu em cũng có nhắc nhở và thấy có đở hơn. Nhưng 1 thời gian thì đâu lại vào đó.
Mấy bác ai bị như em rồi thì tư vấn em cách giải quyết với. Chứ nhắc hoài nó cũng mệt. Mà để vậy không nhắc thì khách họ càng đập dữ hơn. :((
Bác cứ in cái bảng giá đền bù linh kiện dán ổ đầu bàn 1 bản, cuối bàn 1 bản là nó tởn hà, kèm theo 1 ghi chú là sẽ x2 " tài khoản " nếu tái phạm :D

mitadona

Thành viên
gặp khách quen hay vip thì ráng nhịn , còn gặp trẻ trâu thì bỏ nhỏ mấy thằng lớn trong quán nó hù 1 phát là sợ ngay :)

itshares

Thành viên
Dễ thôi, treo bảng giá dải máy cho người đập chuột 6k, máy cho khách thường 4k. Không thì thằng nào đập chuột cảnh báo lần 1, lần 2 thì + tiền thiệt hại, +lần 3 thì tăng tiền lên, lần 4 đền

ktvhoang

Thành viên
Chuyện này dễ thôi, tìm chừng 10 con chuột liệt nút mòn đế ( tóm lại là con nào bị bệnh nặng ) để đó, em nào hay chơi đập chuột thì thay cho em nó chơi, cứ cho nó đập thoải mái luôn. Phòng mình làm vậy lâu rồi, ai đập là thay dù lớn hay nhỏ, giờ hết luôn rồi.

utmaicq2

Thành viên
Bác thử xem ,coi có hiệu quả không ,đứa nào đập chuột ,phím.Khởi động máy nó lại ,nó hỏi tại sao? nói tại mầy đập chuộc,phím ,bị khởi động lại.Tui làm vậy thấy hiệu quả 90%

Hoàng Võ Bá Tòng

Thành viên
Bác cứ in cái bảng giá đền bù linh kiện dán ổ đầu bàn 1 bản, cuối bàn 1 bản là nó tởn hà, kèm theo 1 ghi chú là sẽ x2 " tài khoản " nếu tái phạm :D

gặp khách quen hay vip thì ráng nhịn , còn gặp trẻ trâu thì bỏ nhỏ mấy thằng lớn trong quán nó hù 1 phát là sợ ngay :)

Chuyện này dễ thôi, tìm chừng 10 con chuột liệt nút mòn đế ( tóm lại là con nào bị bệnh nặng ) để đó, em nào hay chơi đập chuột thì thay cho em nó chơi, cứ cho nó đập thoải mái luôn. Phòng mình làm vậy lâu rồi, ai đập là thay dù lớn hay nhỏ, giờ hết luôn rồi.
Bác thử xem ,coi có hiệu quả không ,đứa nào đập chuột ,phím.Khởi động máy nó lại ,nó hỏi tại sao? nói tại mầy đập chuộc,phím ,bị khởi động lại.Tui làm vậy thấy hiệu quả 90%
ok. tks mấy bác nhiều nha :D

phongnetnam

Năng động
em nào đập chuột mình nhắc, nếu đập mạnh quá nó văng trò chơi đó, nếu còn đập nữa mình đóng ứng dụng thiệt. như vậy 1 là chơi nhẹ lại, 2 là nghĩ chơi thôi,,,

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Chổ E đập chuột thì ít .. đập bàn vs phím thì nhìu .. Nhìu khi đập bàn cái hết hồn lun :eek:

Trương Quốc Hưng

Thành viên
Chơi luôn con chuột bảo hành đi thím :) nào làm chủ quán nét ấy như thế càng lợi cho mình luôn nó đập nó đền chuột rồi xách con chuột đó ra bảo hành =)) 1 công đôi việc

Luân Liều Lĩnh

Guest
lúc tính tiền bác tính luôn tiền con chuột, xong ra tháo chuột đưa nó mang về làm kỷ niệm :D
Thích nhất câu của bác này, mắc cười ghê................Chỗ e thì..............nhắc nhở nó như lầy:" Ê mày xem con chuột hay cái mỏ, mày đập chuột y như gỏ mỏ vậy? giờ tao lấy xxx mà đập như con chuột ấy mày chịu nổi ko? Sao hành hạ nó thế?" Im ngay và ko đập nữa..............:D

Đập bể, hay nứt vỏ nhựa lấy gì bảo hành Bác :D
Khổ cái nó ko đập bể chuột mà gẫy hoặc đơ cái con lăn, thế là nó ko chịu chơi ĐK con chuột đó bắt thay mới khổ

chổ mình là dùng tấm lót chuột kèm theo
ai đập chuột nhẹ trong mức cho phép ok ko sao
ai đập chuột mà ngồi máy chủ vẫn nghe rầm rầm lại đập đầu nó hỏi đau ko. (nhắc nhở)
tiếp tục ko nghe tắt máy tính tiển khách, hội viên khóa tài khoản éo trả tiền. làm gì nhau
phòng nét tốt nhất nên mua chuột rẻ tiền từ 80K trở xuống là ok

chanzi

Thành viên
chổ tôi nó đập chuột , tháo mắt nút bàn phím mấy máy góc khuất, cắn dây phone (nó ngồi xem phim là nó cắn)

Top Bottom