Có gì mới?

ICAFE8 VERSION T8 - FULL OPTIONE ^^

ngocthanh86

Thành viên

CAGPRO

Thành viên
chức năng dung ram write back trong icafe 9.2.5 có nên dùng nhiều ram vô mục này k
Chức năng cache ram write back 9250 khá hay, còn tuỳ thuộc vào ram server nữa. Nói chung ram server càng nhiều càng tốt đặng bớt gánh nặng cho ổ wirite back

CAGPRO

Thành viên
Được phản hồi từ KT nên minh hướng dẫn thêm vài thao tác khi dùng icafe8 9250 T8 cài vào mà server ko cấp DHCP
Mình khoanh vùng màu đỏ, các bạn lưu ý dùm. Chắc cũng ko cần phải hướng dẫn phải điền vào làm sao ha
Với Update files baserver.db mới (Nên ko cần chặn host nữa) Copy bỏ vào source mình đã share vào thư mục C:\Program Files\icafe8\BarServer\data
Xong đơn giản vậy thôi !!!
:lik barserver_T8.rar

thanh1984

Năng động
Địa điểm
Khánh Bình An Phú An Giang
chủ top và anh em cho hỏi Chức năng cache ram write back 9250 thì nó ưu tiên cache ram trước khi hết cache ram write trên server thì nó sẻ write back trên ssd lại phải ko, hay write trên ssd trước xong mới write ram sau ạ

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
chủ top và anh em cho hỏi Chức năng cache ram write back 9250 thì nó ưu tiên cache ram trước khi hết cache ram write trên server thì nó sẻ write back trên ssd lại phải ko, hay write trên ssd trước xong mới write ram sau ạ
Theo như các bản hồi xưa mình biết thì writeback về server được ghi lên ổ writeback chớ kg dùng RAM server cho việc này. RAM server chỉ cache cho ổ game

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
@thanh1984 Ram server trên 200 300Gb r hãy tính đến chuyện Cache, tất nhiên nó se ưu tiên cache lên ram trước. Ram có vài chục Gb thì đừng nghĩ tới nó làm gì. 1 khách nó tải bất cứ 1 cái gì thì đã đầy r. Nghĩ lg cho mệt

nettienhung

Thành viên
thớt cho e hỏi cái icafe8 Patch PNP cần để ổ nào k hay cài icafe xong rồi bật cho nó tự cài vậy ạ

CAGPRO

Thành viên

nettienhung

Thành viên
Cài PNP đúng thư mục này C:\Program Files\icafe8 kể cả bản setup icafe8 china
đã cài mà ko biết giờ lỗi này giờ xử lý làm sao. mình vẫn chưa nhận dc pnp. với bản win thớt share mình test cũng ko boot lên win main giga b560m-h dùng bản 1620 thì dc. mà pnp này thì chỉnh sao thớt ơi

Attachments

100,4 KB · Đã xem: 0

CAGPRO

Thành viên
đã cài mà ko biết giờ lỗi này giờ xử lý làm sao. mình vẫn chưa nhận dc pnp. với bản win thớt share mình test cũng ko boot lên win main giga b560m-h dùng bản 1620 thì dc. mà pnp này thì chỉnh sao thớt ơi
À do sơ xuất trong khi đóng gói, bạn cứ Ok luôn, xong chờ nó load xong hết files là xong. ko lỗi đâu. Nhớ copy barserver.db mới mình đã post link rùi nha

CAGPRO

Thành viên
Vẫn là patch như củ
C:\Program Files\icafe8
Bản T8 lần này xử lý vài lỗi sau :
1. Bị nhã crack
2. Bật máy lên có khi phải reset lại nó mới lên
3. Hiện Control Panel trên thanh điều khiển
Và sau cùng public free pass : CAGBOOT.COM
Link : :lik ICAFE8_CAG_9250_T8.rar

ngocthanh86

Thành viên
PUBLIC IMAGE FULL BAO GỒM WIN10 VÀ WIN11 BOOT được 2 CHUẨN LEGACY VÀ EFI TRÊN CÙNG 1 IMAGE KO CẦN TOOL CONVER
VỚI CAGBOOT.COM TIÊU CHÍ FREE DISKLESS VÀ IMAGE, SAU NÀY SẼ PUBLIC NHIỀU DISKLESS CHO AE DÙNG, CHẲNG HẠN NHƯ NXD FOR WINDOWS.
SẼ HOẢN CHỈNH HÊT KHẢ NĂNG CHO AE CŨNG NHƯ CHỦ NÉT THÍCH ĂN HÀNH THÌ CỨ FREE TẢI BÊN CAGBOOT MINH.
KO NÓI NHIỀU THỂ HIỆN THUI, CHẮC CHẮN IMAGE NÀY KHÁ CHỈNH CHU, CÁ AE SẼ HÀI LÒNG^^
WINDOWS 10 IMAGE CAG : :lik CAG10_4842.rar
WINDOWS 11 IMAGE TPM CAG : :lik CAG11_23H2.rar
PASS : CAGBOOT.COM
xin cách khắc phục image win 10 cần phải supper mới vô win được . đã tìm trong thư mục tool win10 không thấy aap sữa lỗi . thank

Top Bottom