Có gì mới?

hỏi về chỗ sửa vga tphcm

kynguyen

Năng động
có bác nào biết chỗ nào sữa vga ở tphcm hay bình dương ko vậy, dạo này bị vài con vga chơi game bình thường nhưng 1 thời gian là tắt có khi chơi cả ngày ko sao chả hiểu lỗi gì thay vga khác thì ko bị nhưng nó gắn vào thì lại bị , đang tìm chỗ sữa vga mà mấy chỗ kiếm được ở xa 1 2 cái ship xuống họ ko sữa vì ko có thời gian đi gủi trả

netmetro

Guest

có bác nào biết chỗ nào sữa vga ở tphcm hay bình dương ko vậy, dạo này bị vài con vga chơi game bình thường nhưng 1 thời gian là tắt có khi chơi cả ngày ko sao chả hiểu lỗi gì thay vga khác thì ko bị nhưng nó gắn vào thì lại bị , đang tìm chỗ sữa vga mà mấy chỗ kiếm được ở xa 1 2 cái ship xuống họ ko sữa vì ko có thời gian đi gủi trả
nếu là vega xịn thì nên sữa nếu loại bình thường thì nên mua cái mới. vì sữa vài 3 tháng cũng hư lại thôi

kynguyen

Năng động
nếu là vega xịn thì nên sữa nếu loại bình thường thì nên mua cái mới. vì sữa vài 3 tháng cũng hư lại thôi
mình có vài con hd 7750 ko hiểu bị gì mà chạy bình thường ko sao lúc test vga bằng phần mềm cũng ko sao mà chơi game tầm 1h là tắt màn hình cắm qua máy khác cũng bị , mà lúc tháo ra nghe cái quạt có mùi khét khét ^^ tắt máy mở lại nó cũng lên quạt vẫn quay mà chơi lát thì lại bị mà có khi chơi nữa nagy2 chả thấy bị

dientu4000

Thành viên
Bạn nên đem card đó ra tiệm mua bán linh kiện cũ đổi em khác, ngon hơn còn bảo hành là ok nhất, ko nên lăn tăn tìm chỗ sửa, vì nếu sửa chỉ mất thời gian và tốn tiền chứ ko có hiệu quả đâu.

Top Bottom