Có gì mới?

Hỏi Hiện tượng lag xin anh em chỉ giúp.

congchuasocnho

Thành viên
Mấy ngày gần đây phòng net của em bị hiện tượng khi mình nhấn "alt+tab" để chuyển từ cửa sổ lol sang các cửa sổ khác thì cửa sổ lol không thu nhỏ game xuống thanh Taskbar mà nó hiện cùng lúc với cửa sổ khác trên desktop luôn khiến cho máy bị lag. (thương là khi nhấn :alt+tab thì cửa sổ đang dùng sẽ thu nhỏ xuống thanh Taskbar và cửa sổ muốn mở sẽ hiện lên màn hình). mo16195074_1034393610005739_8842201303048016526_n.jpg ng các anh em chuẩn đoán bệnh giúp em với ạ.

Thanh Sang

Thành viên
Mấy ngày gần đây phòng net của em bị hiện tượng khi mình nhấn "alt+tab" để chuyển từ cửa sổ lol sang các cửa sổ khác thì cửa sổ lol không thu nhỏ game xuống thanh Taskbar mà nó hiện cùng lúc với cửa sổ khác trên desktop luôn khiến cho máy bị lag. (thương là khi nhấn :alt+tab thì cửa sổ đang dùng sẽ thu nhỏ xuống thanh Taskbar và cửa sổ muốn mở sẽ hiện lên màn hình). moXem file đính kèm: 7109 ng các anh em chuẩn đoán bệnh giúp em với ạ.
chỉnh chế độ đầy đủ á a. là ok à

mai huy

Năng động
chỉnh chế độ full screen đó bạn, tiếng việt là toàn màn hình. thấy thông số cài đặt trong bất cứ cái game nào như thế thì chọn thử

tct824

Thành viên
Mấy ngày gần đây phòng net của em bị hiện tượng khi mình nhấn "alt+tab" để chuyển từ cửa sổ lol sang các cửa sổ khác thì cửa sổ lol không thu nhỏ game xuống thanh Taskbar mà nó hiện cùng lúc với cửa sổ khác trên desktop luôn khiến cho máy bị lag. (thương là khi nhấn :alt+tab thì cửa sổ đang dùng sẽ thu nhỏ xuống thanh Taskbar và cửa sổ muốn mở sẽ hiện lên màn hình). moXem file đính kèm: 7109 ng các anh em chuẩn đoán bệnh giúp em với ạ.
Cho mình hỏi phòng máy bác xài Boot rom Gcafe' của Hòa Bình phải ko. nếu đúng thì bệnh này thì làm lại IMG khác là hết bệnh ngây.!!

huong

Thành viên
để chế độ cửa sổ chả hỏi..... Sao Lag ..vào trong phần Alo alo của Gảena vào phần cài dặt Xóa cái ctrl Tab đi ko đang đánh nhán nhầm nó cũng lag

netmetro

Guest
vô tới trong game . níu con vật đi qua đi lại ! rồi , bấm Esc !
rồi, sẽ thấy tùy chỉnh ! rồi, video rồi kiếm khu fps , rồi !
rồi kiếm toàn màn hình ! tích vô. rồi thử lại !

netmetro

Guest
trình độ chưa tới thì xóa game . down lại tự nhiên sẽ có như cũ !

Top Bottom