Có gì mới?

Thông báo Hãy sao lưu một bản SQL của CSM Bill lại.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Mùa mưa bão sắp đến, anh em nào dùng CSM bill, nhất là phiên bản cũ, hãy sao lại thư mục ddm (của SQL). Tại sao tôi khuyên vậy thì mưa bão đến sẽ biết.

Có sửa bởi điều hành viên:

Tr.Điệp

Năng động
:-O:-O như thế là thế nào vậy anh ? và làm thế nào để sao lưu được ạ ?nhà em dùng CSM thì có phải làm như vậy không anh ? và làm thế nào anh giúp em với. bây giờ em đi trèo cột vợ em ở nhà làm lên nếu có việc gì thì tội cho vợ em {17}

tummybinh

Thành viên
:-O:-O như thế là thế nào vậy anh ? và làm thế nào để sao lưu được ạ ?nhà em dùng CSM thì có phải làm như vậy không anh ? và làm thế nào anh giúp em với. bây giờ em đi trèo cột vợ em ở nhà làm lên nếu có việc gì thì tội cho vợ em {17}
hình đây bạn, theo đường dẫn mà vô tìm copy lại thôi

Attachments

98,4 KB · Đã xem: 414

hotroplc

Thành viên
Nếu fix được cái đòi đăng kí bằng tài khoản zing, thì chắc nhiều anh em sẽ sử dụng những bản cũ hơn :D. 5.6.5 mới ra chắc phục vụ vấn đề khóa này

zbiffz

Năng động
trong ddm này có gì trong đó nhỉ ~~

king's[k]

Thành viên
soft đó đang lưu trên dropbox đó còn gì nữa bác @phutcp..Share tool xài ké vs a Hải ơi

newbiexo

Thành viên
Mình thấy CSM có chức năng sao lưu mà, có thể đặt lịch cho sao lưu tự động luôn. Vào kiểm tra thì thấy các file sao lưu của nó đều lấy ở trong thư mục ddm mà.

king's[k]

Thành viên
Cái khác biệt ở đây là tool chinh dc tg sao lưu 5"(có thể chỉnh nữa) sao đi so vs mặc định 1g của CSM bác...trong 5 phút-1 giờ nếu phòng lớn thì biết bn giao dịch thì bác nghĩ thử cái nào hơn

thanhhaiek

Năng động
Mình thấy CSM có chức năng sao lưu mà, có thể đặt lịch cho sao lưu tự động luôn. Vào kiểm tra thì thấy các file sao lưu của nó đều lấy ở trong thư mục ddm mà.
Hi you, không phải tự nhiên mà mình viết riêng bạn à.
- CSM min 60p --> Tool này cho phép bạn set thấp nhất là 1 phút
- Sao lưu của CSM phải tự xóa bằng tay, nếu không sau một thời gian sẽ đầy ổ cứng, đầy cloud. ---> Tool giúp bạn tự xóa toàn bộ hoặc giữ lại theo số lượng bạn muốn
- Sao lưu của CSM không nén được file nên sau khi sync lên Cloud sẽ hơi phiền hà khi tải về. ----> Tool hỗ trợ bạn backup dạng file zip giúp bạn thao tác dễ dàng hơn.
..vân vân và mây mây...

king's[k]

Thành viên
ai lỡ lên 5.6.5 chuẩn bị tinh thần xác định ăn hành vs VNG :))

thanhhung_1986

Thành viên
Em không dám bon chen như các bác nên em không lo tháng 12 nữa mà vẫn úp được game phào phào . hehehe

Attachments

299,3 KB · Đã xem: 293

Top Bottom