Có gì mới?

Giúp em với!

tancm2004

Năng động
Sao cái game đột kích của em cứ hay bị đứng đã làm đủ mọi cách mà không hết,1 ngày đóng ứng dụng biết bao nhiêu lần mệt quá các bác ạ!!!!

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Chủ đề bạn nên khái quát ý, chớ hỏi vậy khó ai hiểu mà click vô. mình góp ý.

Phù Du Kiếp

Guest
có download game từ trang chủ chưa?,hãy test bằng cách xóa sạch game,ko dùng csmclick download.... cài trên MTT,update xong,upload lên SV,cách này ko cho CSM update,mà mỗi lần có update game CF thì chịu khó làm thủ công, dạo này có nhiều bạn bị,mình có nói gợi ý,1 vấn đề muôn thuở

tancm2004

Năng động
có download game từ trang chủ chưa?,hãy test bằng cách xóa sạch game,ko dùng csmclick download.... cài trên MTT,update xong,upload lên SV,cách này ko cho CSM update,mà mỗi lần có update game CF thì chịu khó làm thủ công, dạo này có nhiều bạn bị,mình có nói gợi ý,1 vấn đề muôn thuở
Có làm như anh nói rồi mà vẫn không được anh ạ.

Phù Du Kiếp

Guest
Tối nay mình sẽ có gắng upload cái CF từ Gcafe HB cho bạn xem sao,hiện tại đang chỗ làm nên ko giúp dc gì!

Phù Du Kiếp

Guest
Rất tiếc,mình ko upload Fshare

Có sửa bởi điều hành viên:

Netsinbad

Thành viên
Em cũng bị y như bác! có khắc phục dc chưa bác!

netmetro

Guest
thì tắt ứng dụng .
sống ở vùng ngập thì chịu khó tát nước vậy .

tancm2004

Năng động
Vẫn không cải thiện được gì hết.Chác là do vấn đề bootrum rồi.Hi vọng ace VNG sớm tìm ra nguyên nhân và khắc phục giùm chủ phòng nét!

Netsinbad

Thành viên
Vẫn không cải thiện được gì hết.Chác là do vấn đề bootrum rồi.Hi vọng ace VNG sớm tìm ra nguyên nhân và khắc phục giùm chủ phòng nét!
Mình có hỏi vài đứa khách chơi ở các phòng Gcafe Chính hãng, tụi nó bảo là CF bên đó chơi k bị đứng như bây mình, nếu có cũng thĩnh thoảng, k lẽ do phần mềm của VNG...?

bangnguyen

Thành viên
cũng bị y chăng bác này. nhưng mà chỉ khi mới vào game nó đứng ở cái hình ngọc trinh không hiện ra cái khung đăng nhập thôi. tắt lần đầu là zo bắn vi vu không bị đứng nữa. nhiều khi đang bận việc tụi nó kêu tắt ứng dụng cũng ức chế lắm, làm đủ mọi cách vẫn vậy. mình nghi là do image lỗi thì phải

tancm2004

Năng động
cũng bị y chăng bác này. nhưng mà chỉ khi mới vào game nó đứng ở cái hình ngọc trinh không hiện ra cái khung đăng nhập thôi. tắt lần đầu là zo bắn vi vu không bị đứng nữa. nhiều khi đang bận việc tụi nó kêu tắt ứng dụng cũng ức chế lắm, làm đủ mọi cách vẫn vậy. mình nghi là do image lỗi thì phải
Mình đã thay đủ loại image nhưng ko hết.Kết luận không phải do image.

bangnguyen

Thành viên
Mình đã thay đủ loại image nhưng ko hết.Kết luận không phải do image.
em cũng mò đủ cách mà cũng không khắc phục được nhiều lúc cũng ức chế lắm bác. mà cũng không biết tại sao nữa. cũng thử down bản mới nhất trên web nhưng cũng không dc. đành sống chung với nó thôi

Top Bottom