Có gì mới?

Hỏi doanh thu Gcafe

tuyet nhung

Thành viên mới
em muốn giữ doanh thu hằng ngày nhưng xóa đi 1 khoảng thời gian, ví dụ từ 13h tới 13h10p thì setup phần mềm deletetransactiontool như thế nào vậy mọi người?

QWERT44

Thành viên
híc, nếu có tool này thì tội cho các các chủ phòng Net thuê nhân viên xem máy, lựa ngay khoản thời gian khách đông mà xóa thì doanh thu giảm nhiều lắm

mai huy

Năng động
đề nghị không lập trình viên nào tạo ra công cụ nguy hiểm như thế vì sẽ tiếp tay cho hành động ăn cắp tiền vặt

atulas1989

Thành viên
Muốn ăn trộm tiền của chủ quán net rất dể...Nếu bạn là nhân viên thì inbox mình chỉ cho cách ăn trộm...không cần dung soft nào cả...Phần mềm nào cũng có lỗ hỏng hết mình phát hiện ra lỗ hỏng này và trộm thnhf công 1 cách dể dàng...Inbox nhé

tuyet nhung

Thành viên mới
những công cụ này là có, từ csm tới gcafe, mình chỉ không biết nó làm như thế nào, phải hiểu tường tận mới ngăn chặn được th

tuyet nhung

Thành viên mới
Muốn ăn trộm tiền của chủ quán net rất dể...Nếu bạn là nhân viên thì inbox mình chỉ cho cách ăn trộm...không cần dung soft nào cả...Phần mềm nào cũng có lỗ hỏng hết mình phát hiện ra lỗ hỏng này và trộm thnhf công 1 cách dể dàng...Inbox nhé
inbox giúp mình nhé

Top Bottom