Có gì mới?

Doanh thu có nhưng phần lớn là khách thiếu!

hoailinhvn

Thành viên
Mấy chủ phòng net nào có thể giúp em hạn chế ko cho khách thiếu tiền net ko ạ,
sợ ko cho thiếu thì ko chơi nữa, mà thiếu thì đôi khi quỵt luôn,
chơi nhiều mà ko cho thiếu thì mất khách...huhu
ngày nào báo cáo em cũng được khoảng 1tr nhưng thiếu hết 1 nửa rồi.
cần tư vấn giúp

haidangn

Thành viên
cần tư vấn giúp
Hội viên giải quyết được tất cả các vấn đề

joan.freid

Năng động
Bắt lập tài khoản trả trước và thông báo với tất cả thành viên: Miễn chơi chịu

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
Miễn thiếu thôi, ko có giải pháp nào giới hạn hết

TungNZai

Thành viên
thời buổi khó khăn , cho chơi chịu cũng là 1 cách câu khách khá là tốt . :))

karikminhhoang

Thành viên
bắt bỏ tù hết .em bị 1 lần và đã phải sang tiệm .mở tiệm mới quán triệt ngay từ đầu .h mà anh đòi cũng mất khách mà ko cho thiếu nó ko chơi

Kim Hùng

Điều hành chính
- Đối với mối ruột: nên hạn mức thiếu 50K - 100K tùy theo công việc họ làm, khi qua mức này mình nói khéo " mày chơi quá giới hạn rồi, giải quyết cho hết đi rồi chơi tiếp"
- Khách vãng lai: quan sát vật thế thân (xe, đt, ...) dịch vụ cộng thêm thu tiền liền tay (nhằm kiểm tra túi tiền của nó).
- Diện nghi vấn: ra bảo ngay " ở đây chơi trả tiền trước nghe em ".

Bên này chỉ thực hiện bấy nhiêu đó thôi em chai !

tienle283

Năng động
Tôi đã thử nhiều cách và không thành công.
Muốn không cho khách nợ.
Thứ nhất: Thuê người chăm. Tiền khách nợ bù trừ linh tinh, 1 tháng bỏ ra thuê người chăm quán là khách khỏi nợ.
Thứ 2: Cho vợ hoặc mẹ chăm. Khoản này đàn bà lắm mồm lắm.
:D

tuanhungcomputer

Thành viên
cần tư vấn giúp
tháng đầu khuyến mại 50 % cho hội viên để khách chuyển về hội viên hết sau đó chơi bài không bật máy cho khách quen, dịch vụ mua đâu trả đấy, chơi net thì lạp tiền vào nick trả trước vậy là không còn khách nợ nữa. Nhà mình đã áp dụng gần 10 năm nay, có thể nói là gần như không có nợ

hoailinhvn

Thành viên
tháng đầu khuyến mại 50 % cho hội viên để khách chuyển về hội viên hết sau đó chơi bài không bật máy cho khách quen, dịch vụ mua đâu trả đấy, chơi net thì lạp tiền vào nick trả trước vậy là không còn khách nợ nữa. Nhà mình đã áp dụng gần 10 năm nay, có thể nói là gần như không có nợ
em cũng thử rồi thì ngày đó doanh thu thê thảm, nó kéo sang quán khác chơi gần hết.
phòng máy em H81, cấu hình ngon nhất ở vùng quê này nhưng nó thà qua máy cùi chơi thiếu hơn là ngồi máy em mà chơi tiền mặt

kimquyen

Thành viên
tốt nhất là ko nên cho nợ, nếu có thì cũng giới hạng ko nên để nợ số tiền lớn.

BảoTrangComputer

Năng động

Vẫn có nợ bác Hưng ah...........Đang combat bật máy hoạc nạp Hv xong hnay e thiếu 10k a nhé..........mai e trả đúng hẹn ok. sai hẹn coi như cúng nó luôn 10k dứt điểm........

thanhich

Thành viên
quán minh cũng thiếu, nhưng tùy thằng mà mình hạn chế mức độ thiêu. nếu thân wuen tin tuong thì ko sao, nhưg khách mới vào nạp hv là mình tới thu liền. cho nó thiếu 1 lần nó ăn quen, rồi thằng nay thiêu được thằng kia cũng đòi ăn theo. riêng quán mình ko cần loại khách lợi dụng. thà mất đi luơng khách ko tốt như bọn no còn hơm giữ bọn no lại. Thiếu = mất khách + mất tiền. tin minh đi. tin tưởng+ uy tin thi cho thiêu nhưng đến bao nhiu( chừng 100k) thì nói no tranh thủ thanh toán. con bon mới thì phải nói KO, ko thì biến. tin mình đi, mình cũng bị mất nhiều nên có kn share cho AE

chitam03021989

Thành viên mới
bắt nó làm hội viên hết, thằng nào thiếu vẫn cho nhưng có giới hạn. thiếu xong rồi hỏi chừng nào trả. đúng ngày đàng hoàng. bữa sau nó lên chơi lúc nộp tiền thì nhắc nó, no ko trả thi ko cho thieu them nữa, chừng nào đưa tiền mới nộp. còn tiền nợ để đó . ko cho thiếu nữa, con máy thằng lao lao đuổi thẳng cổ. làm vậy mới ko bị mất khách.

Top Bottom