Có gì mới?

Hỏi Đánh giá màn hình LG 27EA33 trong tầm giá ae CPN!

thanh dat

Thành viên
Như tiêu đề em thấy dạo này bên tàu khựa về sl nhiều loại màn hình này,phù hợp túi tiền của đa số ae CPN mình. Nhưng không biết chất lượng e nó sao? Ae nào dùng qua có thể cho ý kiến không ạ?

ktvhoang

Thành viên
Mình đang xài nè 8 cái 27in(mua 4-5 tháng rồi) , sáng đẹp, BH 2 năm yên tâm xài.

Địa điểm
Bình dương
Em quất 23 con . Phải hoạt động mới biết được .

Địa điểm
Bình dương
Mình đang xài nè 8 cái 27in(mua 4-5 tháng rồi) , sáng đẹp, BH 2 năm yên tâm xài.
Chắc phải cao lắm mới được 2 năm bảo hành anh nhờ . Hình như màn mới chính hãng cũng chỉ được có 2 năm thôi

ktvhoang

Thành viên
Chắc phải cao lắm mới được 2 năm bảo hành anh nhờ . Hình như màn mới chính hãng cũng chỉ được có 2 năm thôi

Mình mua 8 cái 27in giá 2tr250/1cái, mấy hàng này xài bền lắm , mình xài màn hình loại này từ khi mở nét , xài chừng nào nó phồng như cái bánh tráng thì thôi. Trên SG họ có bán đó , họ BH 1 năm, các bác thêm 100k -150k cho họ BH 2 năm yên tâm xài.

le trong buu

Thành viên
Mình mua 8 cái 27in giá 2tr250/1cái, mấy hàng này xài bền lắm , mình xài màn hình loại này từ khi mở nét , xài chừng nào nó phồng như cái bánh tráng thì thôi. Trên SG họ có bán đó , họ BH 1 năm, các bác thêm 100k -150k cho họ BH 2 năm yên tâm xài.
Viết không dấu.Xóa!

Có sửa bởi điều hành viên:

ktvhoang

Thành viên
mình ở đăklăk nên bạn cho mình SDT hoặc web của Công ty đó được không

Nói trước cho bác biết nhé mua màn kiểu này thì bác phải trực tiếp lựa mới được màu sáng đẹp, lựa 2-3 cái có một cái màu tối, chứ không phải cái nào cũng sáng như nhau đâu, mình toàn đến lựa trực tiếp, ưng ý đóng thùng đem về, còn bền thì khỏi chê.
MaytinhKimLong - Cửa hàng Laptop, Máy bộ, Máy trạm, Màn hình LCD chính hãng

le trong buu

Thành viên
Nói trước cho bác biết nhé mua màn kiểu này thì bác phải trực tiếp lựa mới được màu sáng đẹp, lựa 2-3 cái có một cái màu tối, chứ không phải cái nào cũng sáng như nhau đâu, mình toàn đến lựa trực tiếp, ưng ý đóng thùng đem về, còn bền thì khỏi chê.
MaytinhKimLong - Cửa hàng Laptop, Máy bộ, Máy trạm, Màn hình LCD chính hãng
uhm mình tính mua sll để làm nét chắc củng phải bỏ vài ngày ra cầy mấy cái màng hình. thanks bác nhiều

Top Bottom