Có gì mới?

Hỏi csmboot dum xanh man hình

phamthanh

Thành viên
tình hình là mình sử dụng win7 32bit.
khi chơi bất kỳ game nào có xác suất dum xanh rất cao.
bên dưới là hình dum xanh của em nó.
các bác giúp với.

jonnypham

Thành viên
Xem lại Driver VGA. Bản IMG là đa cấu hình hay " cây nhà lá vườn ? Nếu đa cấu hình thì tự build bản IMG khác up lên sẽ "hết bệnh"

dotoan87hp

Thành viên
Do driver vga thôi bác cài từ đĩa hay download trên mạng xem có chuẩn vga của nó ko ?

jonnypham

Thành viên
em đang cài lại vga, hy vong sẽ oki, em nghi là do con i3 2100 và con G2030 khác nhau ở Ivy Bridge vs Sandy Bridge.
Driver VGA của Bác là Bác tự cài hay có sẵn trong bản đa cấu hình ? Nói chung cái lỗi của Bác là do VGA thôi. Cài lại Vga là hết. Mình cũng dùng Giga H61 như Bác, IMG tự làm nhưng từ đó giờ không bị lỗi như Bác

royalclub

Thành viên
e giga h81-ds2 có bác nào có img csm chạy oke share e vs

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Ý kiến của riêng em, mong các bác đừng vội chém, cứ ngâm cứu rồi sẽ thấy
Win7 32 bit thì ngọt canh tất cả các game Onl lẫn Off, còn 64bit thì Onl tàm tạm (có đôi lúc bị bật game dở hơi ví dụ như game đột kích nhưng ko đáng ngại lắm) còn Off thì ko ổn nhé các bác, 1 số games off nặng ko tương thích VD: Serious Sam 3; Serious Sam HD The Second Encounter; assassin's. Em đã thử với rất nhiều bản 64 do chính tay tự cài và cả tải trên các 4rum lớn đều lỗi ko chạy được 1 số games đó. Có nhiều bác sẽ cười và thậm chí còn "cười đểu" là Net cần quan tâm j đến games offline nhưng có vài khách quen ngồi hàng h chỉ để nghiên cứu games Offline và chiến rất nhập vai ở quán em, thế nên em vẫn vote cho Win7 32bit.
Bác nào có lấy Image Win7-Boss.Net-32bit sp1 chạy H81, CSM 2.0 sp5 thì pm em nhé.

royalclub

Thành viên
Ý kiến của riêng em, mong các bác đừng vội chém, cứ ngâm cứu rồi sẽ thấy
Win7 32 bit thì ngọt canh tất cả các game Onl lẫn Off, còn 64bit thì Onl tàm tạm (có đôi lúc bị bật game dở hơi ví dụ như game đột kích nhưng ko đáng ngại lắm) còn Off thì ko ổn nhé các bác, 1 số games off nặng ko tương thích VD: Serious Sam 3; Serious Sam HD The Second Encounter; assassin's. Em đã thử với rất nhiều bản 64 do chính tay tự cài và cả tải trên các 4rum lớn đều lỗi ko chạy được 1 số games đó. Có nhiều bác sẽ cười và thậm chí còn "cười đểu" là Net cần quan tâm j đến games offline nhưng có vài khách quen ngồi hàng h chỉ để nghiên cứu games Offline và chiến rất nhập vai ở quán em, thế nên em vẫn vote cho Win7 32bit.
Bác nào có lấy Image Win7-Boss.Net-32bit sp1 chạy H81, CSM 2.0 sp5 thì pm em nhé.
a cho link đi ạ

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Bac doi em, em up lai cai da.

Top Bottom