Có gì mới?

CSMboot 1.9.2

trungcong

Thành viên
Bạn nào thử xem. 1 image đa cấu hình được không. nếu được là quá đỉnh, mê ubuntu lâu rồi ^^

vanminh

Thành viên
Mình gà lắm. xin spam 1 chút để nhờ chỉ giáo. mình đã đọc kĩ hướng dẫn cài đặt, nhưng không thấy nói sever cài win gì? gcafe thì winsever rất rõ. thank

duchoaispace

Thành viên
Mình gà lắm. xin spam 1 chút để nhờ chỉ giáo. mình đã đọc kĩ hướng dẫn cài đặt, nhưng không thấy nói sever cài win gì? gcafe thì winsever rất rõ. thank
Đù, hỏi câu hay nhất trong ngày lun.
Nó chạy trên nền linx Ubutu nhưng toàn tiếng việt dể ồm à.

duyseven

Thành viên mới
cái card mạng lúc nhận lúc ko, config tùm lum chán nãn.

wonder

Thành viên
Mình đã hướng dẫn nhiều rồi mà các bác không chiệu khó đọc
File interfaces đính kèm dùng để config ip,chỉ cần copy và paste(/etc/network) nếu 3 lan,trường hợp 2 lan thì bỏ 2 dòng cuối

Link
Dowload Interfaces

duchoaispace

Thành viên
Khi cài xong sever csmboot bạn xuống máy trạm gõ http://192.168.1.254/csm Nó sẽ list ra các soft cần thiết cho winxp và win7 nếu bạn muốn up Image cho winxp thì click vào winxp sau đó tiến hành cài CSMBClient Setup.exe và cài CSMDiskTool.exe Để up Image

Bác đi ngang giúp e chén, cài tất tần tật như Hướng dẫn Server OK, client ok tới đoạn up image thì NO OK.Kiểm tra kỹ phần tạo đĩa ảo mà vẫn k Copy dc. CSM Boot còn chiu thức nào upload image k A.

lamthetuan

Thành viên
Bạn dlamswiss làm như thế nào mà nó không đòi mật khẩu nữa vậy? chỉ cho ae biết luôn đi. thank bạn nhiều!

wonder

Thành viên
Hiện tại hướng dãn đã đầy đủ , các bác chiệu khó đọc cho kỹ giúp em , bác nào làm bị lỗi gì cứ chụp hình nữa up lên em help cho

Top Bottom