Có gì mới?

Hỏi CSM Click không tự cập nhật game !!!

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
E xài Gxxx nhưng tín tiền xài CSm 5.5.1 không có tự động update được .. máy BR thì e cũng có cài đặt CSMNodeService
Khi update thì nó báo

Tải game cũng không được lun

Pro chỉ e cách khắc phục với . Mấy bửa nay toàn úp tay nãn quá ,, tại e đi làm nên cũng khó
Tks mấy bác trước nha ....

alo2

Năng động
Xài CSM thì cứ gọi tổng đài 1900558883 họ làm cái rẹt nhanh gọn , lên đây hỏi làm gì vừa lâu vừa chưa chắc ăn nữa .

jonnypham

Thành viên
Lão sử dụng chức năng úp ảnh của Chat Bõ nhé, up tay không thấy gì hết

jonnypham

Thành viên
Nếu IP đúng, đã restart lại Node, và Reset máy chủ BR luôn mà cũng bị thì có 2 trường hợp :
- Ổ Games của Bác bị lỗi, do trong lúc sử dụng, thao tác mở Super Games chưa đúng ==> lỗi ổ Games nên update không được.
- Hệ điều hành Gxxx hoặc Máy chủ TT có vấn đề
Mà Bác dùng Gxx chi, sao không dùng G VNG luôn cho khỏe, có sự hỗ trợ tận tình của OS, Bác dùng Gxxx gọi OS chưa chắc họ hỗ trợ

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Nếu IP đúng, đã restart lại Node, và Reset máy chủ BR luôn mà cũng bị thì có 2 trường hợp :
- Ổ Games của Bác bị lỗi, do trong lúc sử dụng, thao tác mở Super Games chưa đúng ==> lỗi ổ Games nên update không được.
- Hệ điều hành Gxxx hoặc Máy chủ TT có vấn đề
Mà Bác dùng Gxx chi, sao không dùng G VNG luôn cho khỏe, có sự hỗ trợ tận tình của OS, Bác dùng Gxxx gọi OS chưa chắc họ hỗ trợ
vậy bác có cách nào sửa lỗi không vậy . tại e xài Gxxx nên cũng sợ alo lên rùi không hỗ trợ nữa nên e cũng chưa dám đó . Chứ tối nay FF3 update tội nghiệp e nữa

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Nè bác xem giúp dùm e vs

Attachments

32,4 KB · Đã xem: 323
    156,6 KB · Đã xem: 322
    178,8 KB · Đã xem: 322

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
bác vào services trên server tìm NodeService restart lại cái rồi cấu hình lại đường dẫn ổ game xem thế nào.không được bác mở disk monitor trên server bấm khổi động lại xem nó báo dịch vụ thành công hay là dịch vụ thất bại,nếu dịch vụ thất bại bác vào CMD dùng lệnh net start ServerManager xong khổi động lại cái disk monitor phát nữa coi thế nào

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
bác vào services trên server tìm NodeService restart lại cái rồi cấu hình lại đường dẫn ổ game xem thế nào.không được bác mở disk monitor trên server bấm khổi động lại xem nó báo dịch vụ thành công hay là dịch vụ thất bại,nếu dịch vụ thất bại bác vào CMD dùng lệnh net start ServerManager xong khổi động lại cái disk monitor phát nữa coi thế nào
thiết lập lại cấu hình lại đường đân ổ game là sao bác " chỉ dùm e làm lun y "... còn cái disk monitor thì khởi động lại thì dịch vụ thành công

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Theo như ảnh chụp và thông báo lỗi thì mình đoán là cái đường dẫn ổ Games của Bác cấu hình sai, coi kỹ lại xem ổ Games đúng ổ E và đường dẫn như hiển thị trên Click không nhé.
e kiểm tra rùi thấy giống lắm ... bác rành team xem dùm e cái .. cho e sdt e alo cho a

Top Bottom