Có gì mới?

Thăm dò CSM chơi xấu Gcafe ở 360Play hả các bác?

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
Tình hình là ở quán em có vài thằng chơi game Thần Khúc và Bách chiến vô song của Vinagame, chơi trên web thì dc nhưng bật 360Play chơi để tăng thêm kinh nghiệm lại ko dc, 360Play chỉ chạy dc trên Admin máy trạm ạ. Cho nên rất khó khăn khi khách muốn chơi tài khoản của họ, phải mở Admin cho họ chơi.
Có bác nào gặp trường hợp vụ 360 này chưa? Em xài Gcafe ...

hieutu007

Thành viên
hi bác,

Hiện nay CSM và Gcave đánh nhau u đầu sức tráng liên tục mà bác ko biết ah. Việc bác ko chơi được 2 game trên là do Gcave chắc họ chăn IP hoặc Domain đến Server Game đó rồi. Nhà mình cũng xài Gcave, bị Gcafe+ nó chặn hết các Domain trỏ đến Stream Video Game của Vinagame, phải gọi lên Garena yêu cầu họ bỏ chặn thì mới xem được.
Với vấn đề của bác, hãy gọi kỹ thuật bên Vinagame để họ tìm ra chỗ chặn (IP hoặc Domain), sau đó chuyển thông tin này qua cho Garena để yêu cầu họ xử lý

vanhocdoan

Thành viên
Không xài Gcafe nên không biết ra sao, thế nhưng theo bác mô tả thì 360Play chỉ chạy được trên quyền Admin thì nhiều khả năng chính Gcafe chặn 360Play .Bác kiểm tra trong phầm cắm khống chế các ứng dụng xem có cắm chương trình nào liên quan đến 360Play hay không.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Thử vào trong ổ game -> tìm file chạy của game -> nhấp phải chuột -> chọn Run as admin.... Xem có được ko, nếu được thì chỉ tiếp phần 2, ko thì thôi z :D

Top Bottom