Có gì mới?

Thông báo CSM bị lỗi nghiêm trọng

dienthoaibt

Thành viên
Mình đang dùng phiên bản 5.6.3. Hôm nay thằng bạn vô chơi, vô tình phát hiện lỗi . khi mở máy client lên, chỉ cần đè phím ENTER là vô chơi fr
Mình đang dùng phiên bản 5.6.3. Hôm nay thằng bạn vô chơi, vô tình phát hiện lỗi . khi mở máy client lên, chỉ cần đè phím ENTER là vô chơi free 100%. Client boot lên tự vào win, csm client văng mất khỏi client và máy chủ không nhìn thấy máy client đó luôn.
Gửi CSM hi vọng sửa gấp. Cám ơn
ee 100%. Client boot lên tự vào win, cam client văng mất khỏi client và máy chủ không nhìn thấy máy client đó luôn.

vinhhien32

Thành viên
Bác coi lại image, mình ko bị trường hợp đó, có thể là có 1 chương trình nào đó chay song song với csm trong image của bác

namtz

Moderator
vừa mới test giống bạn mà mình hong có bị giống vậy

Phúc Lê

Năng động
mình test nãy giờ không bị bạn ơi, giờ sao cho nó bị để tránh vậy ?

tienchuphongnet

Thành viên
test thử 4,5 lần trên 3,4 máy khác nhau có bị gì đâu bạn CSM 5.6.3(8/8/2016)

vanhocdoan

Thành viên
Vừa mới test chẳng thấy cái móc xì gì cả :)r:)r:)r
Chắc cái bàn phím của bạn có 1 chức năng đặc biệt đây . Nên đấu giá cái bàn phím đó đi :)):)):))

Điệp Trần

Chuyên Gia Lĩnh Vực Nhậu Ké
Trước khi bác mở máy trạm bác có thể quay vào phần mềm tính tiền cho mình xem dk k ? thank bác !

MtkSang

Thành viên
để xảy ra lỗi như thớt, mọi người mở máy trước rồi tắt đi, sau đó khởi động lại là vào dc LoL

vvha1987

Thành viên
Mình đang dùng phiên bản 5.6.3. Hôm nay thằng bạn vô chơi, vô tình phát hiện lỗi . khi mở máy client lên, chỉ cần đè phím ENTER là vô chơi fr
Mình đang dùng phiên bản 5.6.3. Hôm nay thằng bạn vô chơi, vô tình phát hiện lỗi . khi mở máy client lên, chỉ cần đè phím ENTER là vô chơi free 100%. Client boot lên tự vào win, csm client văng mất khỏi client và máy chủ không nhìn thấy máy client đó luôn.
ee 100%. Client boot lên tự vào win, cam client văng mất khỏi client và máy chủ không nhìn thấy máy client đó luôn.

trường hợp này mình gặp rồi... lúc mà máy boot vào như có gì khởi động cùng win làm máy treo khi vào thì k hiện lên csm client ... mà phải click nó mới hiện mà hình đang nhập (chì thỉnh thoảng) k để ý là khách được chơi FREE ... {7}{7}{7}{7}

vvha1987

Thành viên
vừa test cũng chả thấy gì cả @@
vẫn bình thường nhưng lỗi này chỉ là thình thoảng thôi nhầm khi trong 1 ngày hoặc 2 - 3 ngày hoặc cả tuần cũng có ... nhầm gặp khách thiệt tình họ nói k thiệt tình thì họ chơi xong im rê về luôn ...

tienchuphongnet

Thành viên
vẫn bình thường nhưng lỗi này chỉ là thình thoảng thôi nhầm khi trong 1 ngày hoặc 2 - 3 ngày hoặc cả tuần cũng có ... nhầm gặp khách thiệt tình họ nói k thiệt tình thì họ chơi xong im rê về luôn ...
Lâu lâu mới bị 1 máy,mà trện máy tính tiền hình như nó hiện chữ cảnh báo,hôm trước bị 1 lần khách quen nên kêu nó reset máy lại là ok

Top Bottom