Có gì mới?

Có bàn phím nào ngon chống cháy , chống nước ko vậy?

daikyminh

Thành viên
thay bàn phím nhiều lần , mới đây nhất lại thay cả dàn phím giả cơ nhưng mà khách chơi hút thuốc chúng nó hút sao mà cháy xém mấy cái nút thiệt là ức mấy cái bàn phím trước kia cũng cháy tàn tạ ><ko lẽ giờ cấm khách hút thuốc , chúng nó có gạt tàn ko chịu gạt vô mà cứ cầm thuốc ở tay rùi vút xuống đất><thiệt là đau đầu

lưu xuân tùng

Thành viên
Chuột fuhlen l102, chuột fuhlen l102 dùng cho quán Game Net,dung ok ko máy đai ca

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
thay bàn phím nhiều lần , mới đây nhất lại thay cả dàn phím giả cơ nhưng mà khách chơi hút thuốc chúng nó hút sao mà cháy xém mấy cái nút thiệt là ức mấy cái bàn phím trước kia cũng cháy tàn tạ ><ko lẽ giờ cấm khách hút thuốc , chúng nó có gạt tàn ko chịu gạt vô mà cứ cầm thuốc ở tay rùi vút xuống đất><thiệt là đau đầu
tiệm em cũng đang tình trạng như bác.bàn phím có khoản cách các nút ấy,chổ đấy nó thấy để ngon nên toàn để lên,giờ nhìn cả dàn bàn phím quéo như ăn trộm..nước noi thì nó uống đổ tè le,có khi đổ lên bàn phím mà nó không báo mình,đến lúc liệt mới kêu,không lẽ bắt đền..nhưng em cũng đành chịu thôi vì khu này toàn dân gì đâu không

korolan

Thành viên
có phải khách thường nhét thuốc ở khe giữa nút f12 và nút prt sc.. không?
bàn phím chống nước thì có chứ cháy thì không có ji chống được.
bên mình cũng toàn như thế và mình cũng đã có 1 giải pháp trị dứt điểm bệnh này. nếu các bạn quan tâm, mình hướng dẫn cho.

GamesKuong

Thành viên
có phải khách thường nhét thuốc ở khe giữa nút f12 và nút prt sc.. không?
bàn phím chống nước thì có chứ cháy thì không có ji chống được.
bên mình cũng toàn như thế và mình cũng đã có 1 giải pháp trị dứt điểm bệnh này. nếu các bạn quan tâm, mình hướng dẫn cho.

Nếu bạn có lòng, thì bạn viết luôn lên đây để anh em còn học hỏi. Cảm ơn

Mèo hoang

Thành viên
Theo như mình được biết thì chưa có loại bàn phím chống được cháy, chống lửa mà được phổ biến. Tiếp tục đợi thôi chủ thớt ....

korolan

Thành viên
vì mình độ chế thôi nên không dám phán giải pháp liền. theo như đúng tiêu đề của chủ thớt là hỏi có loại bàn phím nào chống cháy, chống nước. nên đợi xem có ae nào tìm ra và sử dụng chưa để mách với chủ thớt. nếu cuối cùng vẫn ko có loại phím chủ thớt cần, mình sẽ hướng dẫn giả pháp. chứ không phải mình ích kỉ mà chưa nói về giải pháp cho các cụ.

ktvhoang

Thành viên
Phòng mình khách quen thì không có, khách lạ vào hút thuốc mình dặn dò "có gạt tàn bỏ thuốc vào đó dùm mình ,không để trên bàn phím nha, nếu để trên làm cháy bàn phím là đền cái bàn phím khác còn cái này tặng luôn cho tí chơi xong cầm về luôn",bỏ tiền ra giải trí chứ không phải vào để phá hoại, không cần mấy ông khách kiểu đó. Nhìn cái bàn phím cháy tùm lum, hứng thú gì nữa mà chơi.

Top Bottom