Có gì mới?

Hỏi chuyển cf lên ổ ssd cho phòng net csm boot

phutcp

Năng động
các bác ai rành csmboot chỉ em với. tình hình là dạo gần đây cf hay bị treo với đóng ứng dụng mà e nge nói cf mà để ổ ssd thì chạy mượt lắm. hiên tai sv của e chỉ có 1ssd 240g với 1ổ game 500g . giờ e mún lấy cf từ ổ game bỏ qua ssd có được ko? vì ssd của e còn dư đến 100g lận,.

netbjn

Thành viên
thêm 1 cái ssd 120g chay game cf fifa lm đi bạn mấy game nào để nhát ma thì để bên ổ 500g

Địa điểm
Bình dương
Các bác cần suy nghĩ kĩ trước khi lên ssd nhé. :))
E lên ssd mượt thì mượt quá. :))

bacninh4

Năng động
các bác ai rành csmboot chỉ em với. tình hình là dạo gần đây cf hay bị treo với đóng ứng dụng mà e nge nói cf mà để ổ ssd thì chạy mượt lắm. hiên tai sv của e chỉ có 1ssd 240g với 1ổ game 500g . giờ e mún lấy cf từ ổ game bỏ qua ssd có được ko? vì ssd của e còn dư đến 100g lận,.
kể cả cho vào SSD cũng ko có tác dụng . Server của tôi dùng ổ game là SSD đây - vẫn treo như thường khi load vào đăng nhập - lúc bị lúc ko. - đóng ứng dụng vào lại lần 2 thì ko bị .Nhiều người bị rồi - do CF thôi

leduyphuongcm

Thành viên
mình đang sử dụng ổ ssd làm ổ game vẫn bị tình trạng đóng ứng dụng khôn khả thi đâu !!!

zbiffz

Năng động
chổ em khách ko kén và hầu như k chơi game off
em 2 ổ 120gb.
1 img +writeback
1 game :v
chạy phà phà . ít thấy khách phàn nàn gì ghê :v

do tue nhi

Thành viên
Địa điểm
thai nguyen
gọi hỗ trợ kỹ thuật nếu csmthi gọi bon kt csm còn gcfe thì gọi bọn nó vào sửa ở cây booroor là ok

Hoàng Toản

Thành viên
Địa điểm
Tam Thanh
Mình dùng ssd hết đây. Vẫn đơ như thường. do sever của thằng cf thì phải mấy hôm chuẩn bị sửa cap mới kinh khủng đợi 1 lúc mới vào được.

Địa điểm
Bình dương

Tr.Điệp

Năng động
mình cứ nghĩ mỗi nhà mình bị tình trạng Cf nhìu khi khách đăng nhập cứ treo phải đóng ứng dụng vài lần mới vào được thôi, ai ngờ mọi người cũng chung tình trạng ạ. 8-> thế mà mình tưởng nhà mình server csmboot gặp vấn đề kỹ thuật cơ :-O ai có cách khắc phục tình trạng trên chỉ bảo với để học hỏi rồi cùng khắc phục nhé {113}

Địa điểm
Bình dương
mình cứ nghĩ mỗi nhà mình bị tình trạng Cf nhìu khi khách đăng nhập cứ treo phải đóng ứng dụng vài lần mới vào được thôi, ai ngờ mọi người cũng chung tình trạng ạ. 8-> thế mà mình tưởng nhà mình server csmboot gặp vấn đề kỹ thuật cơ :-O ai có cách khắc phục tình trạng trên chỉ bảo với để học hỏi rồi cùng khắc phục nhé {113}
Em ném vào ssd thấy anh em chơi đỡ hẳn

Hoang ngoc thanh

Năng động
nhà em còn bị tình trạng vào game được mà ko vào phòng được mới đau đầu

xdaatom21

Thành viên
lổi này do game cf bạn ơi cho dù bạn có gắn o sdd 1tb cũng vậy thôi mình xài toan sdd khong ne cung đóng úng dụng muốn loi ra ne

Top Bottom