Có gì mới?

Cho Mình Hỏi Về Bàn Phím

tamdenvt

Thành viên
Bàn Phím Mình Mình Chưa Bị Liệt 1 phím Bao Gio ... Nó Toàn Không Hoạt Động Được Tất Cả ...
Tại Còn B?ảo Hành Nên Mình Đem Đổi ... Cho Mình Hỏi Lí Do Vì Sao Nó Hư Như Vậy Nhỉ.. Cách Khắc Phục nữa.. Cám On

Bàn Phím Mình Mình Chưa Bị Liệt 1 phím Bao Gio ... Nó Toàn Không Hoạt Động Được Tất Cả ...
Tại Còn B?ảo Hành Nên Mình Đem Đổi ... Cho Mình Hỏi Lí Do Vì Sao Nó Hư Như Vậy Nhỉ.. Cách Khắc Phục nữa.. Cám On
lý do nó không hoạt động được là nó bị hư đó còn bảo hành đi bảo hành :D chừng nào hết bảo hành thì mua con khác tránh con đó ra.

Phồng tôm

Thành viên mới
KHông hoạt động nghĩa là vẫn vào đèn hay thế nào hả bác. Bác nói chung chung quá

jonnypham

Thành viên
Lý do hư thì có nhiều lắm, bàn phím Bác mua nhầm loại kém chất lượng, điện áp cấp chập chờn ( cái này rất dễ đi cái Main ), ...v..v... Nhưng Bàn phím Bác nên chọn Logitech hay E-Blue nhé, vì 2 thương hiệu này khá bền và nổi tiếng.

Top Bottom