Có gì mới?

Chữa cháy tạm lỗi đen màn hình cho Onboad H61 chơi FiFa 3

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Bài viết này áp dụng cho cấu hình em có là H61 asus onboad các cấu hình khác em kg biết nhé , cái này anh Trí admin nói sẽ hỗ trợ và bổ sung heheheee .

Dang nhập fifa3 chắc đã bít rồi nên kg nói . Lưu ý trước khi làm mở SP WKS để lưu luôn cấu hình trên máy .

bước thứ 2

Bước thứ 3

Bước thứ 4

Bước Thứ 5

Xong rùi đó , mấy anh đá đi em kg biết đá heheheee :D:D:D:D em đi mua cà lem ăn hehehee :)):))

Có 1 số anh em nói nên tắt hiệu ứng khán giả nữa . nên mọi người làm thử nhé .

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Không những H61, mà dòng G41 làm cách này cũng ổn. Máy sẽ đỡ giật hơn nữa đó.

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
em chỉ có mỗi dòng main H61 à nên chỉ biết có nhiêu đó , các dòng main khác có dâu mà test .

khaicafe

Thành viên
mình xin góp phần giải quyết vấn đề cho các bác chủ phòng net, Các bác nào xài gcafe bootrom thì có thể down bản image xp v2 của mình tại trang khaicafe.com image đó sẽ chạy được tất cả game 3d từ g31 đến h61 và chay web rất mượt và đầy đủ soft để chơi game offline. Xin vui lòng không ném đá...

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
mình xin góp phần giải quyết vấn đề cho các bác chủ phòng net, Các bác nào xài gcafe bootrom thì có thể down bản image xp v2 của mình tại trang khaicafe.com image đó sẽ chạy được tất cả game 3d từ g31 đến h61 và chay web rất mượt và đầy đủ soft để chơi game offline. Xin vui lòng không ném đá...
Hân hoan chào đón cao thủ đã tham gia. Hy vọng bác thường xuyên ghé!

newmem9x

Thành viên
lên tắt hiệu ứng "khán giả " đi.chơi sẽ đỡ giật hơn.

ruoi_1102

Thành viên
Sư Phụ đã tái xuất giang hồ rồi..hhahahaha

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT

Them6 hinh2 hehehee

Top Bottom