Có gì mới?

Hỏi Cần tư vấn nơi mua bàn ghế phòng net giá tốt

La100qn

Thành viên
Mình đang định lắp 30 máy nhưng không biết mua bàn ghế ở đâu cho giảm chi phí mong a e diễn đàn giúp đỡ

netmykimtg

Thành viên
Bàn thì tự làm, ghế thì cứ mua chân quỳ là xong
Bàn đơn: mặt bàn rộng 60cm , cao 70cm, hộp chứa main cao 35cm rộng 25cm.
Bàn đôi: mặt bàn 120cm, cao 60cm, hộp chứa main rộng 40cm cao 35cm

Kích thước trên là để màn hình dưới mặt bàn không treo, nếu treo màn hình lên thì giảm lại
Bàn đơn 45
Bàn đôi 1m

Chỉnh sửa cuối:

stingdau

Thành viên
Theo em thì bàn bác nên mua sắt V3 mạ kẽm về tự làm cho tiết kiệm chi phí nếu như mặt bằng cố định thì hàn + mặt đá or gỗ. còn như mặt bằng thuê thì nên bắt bàn bằng bát , ốc vít, mặt bàn thì bằng gạch men , không cần sơn cũng được. so đo thì bác tham khảo của em thử nha < cao dưới đất tới mặt bàn 70cm. chiểu rộng bàn 75cm.> .Còn như ghế bác mua tầm 200k đổ lại là ok

monster.526vt

Thành viên
Do chuyển mặt bằng mới nhỏ ko phù hợp , mình muốn sang nhượng 38 bộ bàn ghế phòng nét cao cấp cho ae muốn nâng cấp, bàn ghế còn mới, bàn mặt kính cường lực, ghế chân quỳ cổ cao, đệm giày, êm ko xẹp. mình làm hơn năm nên đồ còn khá mới so vs phòng nét.
Ghế 480k/1 em( e nào lủng do khách hút thuốc -50k) nói chung làm nét khó tránh. có bán lẻ. ghế đặt làm ở xưởng, dầy êm ko lún ngồi chắc chắn hơn ghế da cùng loại . mình đặt nên hàng tốt , mua mới 720 còn giấy.^^

bàn 550k.(75cmx 50cm) chia sẵn 2 bàn 1 ,+ nút nguồn đi kèm. rất dễ cho viêc sắp xếp.Mình sẽ hỗ trợ phần thi công,lắp đặt vì mình thi công quán từ a-> z
AE nào thu hết là 35tr.lấy lẻ sẽ là 1tr/1 bộ Thực ra vì mẫu mã vẫn rất hot.về phần bàn làm xong coi như mới.^^!! mình cắt sẵn phần trên tiện cho ae làm kiểu nào cũng được. giá bàn 70-75 cm giờ tầm 850k , kính cường lức, đỡ main gỗ dày, ko may phải chuyển mặt bằng , độ hót của hàng vẫn cao ^^

Ảnh này minh hoạ nhưng giống hệt, của mình màu trắng mình cắt phần trên để có thể làm theo nhiều kiểu

Trong quá trình mở quán tiết kiệm 20 triệu cũng là 1 vấn đề cần lưu ý. minh tên Đạt 01247542222

monster.526vt

Thành viên
Tức là có thể đẩy hộp máy xuống dưới, nhưng thực tế, để xuống dứoi để tiết kiệm chi phí.chứ để trên vẫn thoáng hơn.

Top Bottom