Có gì mới?

cần các bác giúp đỡ

thientungcoc2

Thành viên
chào bác các mong các bác giúp em vụ này với .
phòng mình chơi game lol hay bị dum màn hình xanh 1 thời gian dài bây giờ mình mới phát hiện ra là nếu mình bật reg để chơi cf thì chơi lol sẽ màn hình xanh sau 20-40 phút . còn nếu nếu bật reg để chơi fifa online 3 thì chơi Liên minh không bị gì hết .
mong các giúp em vụ này với . hoặc có cách nào vào cf thì nó tự chạy reg của đột kich còn vào fifa or thì liên minh thì tự nó chạy reg của fifa 3 không ạ cảm ơn mọi người nhiều .
p/s : card onboard nhé ..

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
Cách chữa tốt nhất là bạn nên cố gắng thu xếp để đầu tư nâng cấp Vga cho dàn máy... Với xu thế hiện tại VGa onbora sẽ không đáp ứng tốt nhu cầu của game đâu bạn ạ

cpnph

Thành viên
trước mình có dùng win xp sp3 lúc đầu chiến ko sao nhưng rồi một ngày đẹp trời trở chứng liên tục bị màn hình xanh khi chơi liên minh, máy không card màn hình thì bị thường xuyên hơn , máy có card rời gt630 vài bữa thỉnh thoảng cũng bị luôn , sau đó mình chuyển qua win 7 từ đó tới giờ ko máy nào bị nữa

thientungcoc2

Thành viên
@sự kiện CPN dạ em biết rồi anh ạ em cũng đang cố gắng anh ạ cảm ơn anh nhé .
@cpnph vâng mình cũng như thế nên mình giờ đang định cài win 7 x 64 test trên 5 máy thấy rất mướt mà không bị màn hình xanh .

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bạn làm theo hướng dẫn này
Cơ chế nó là: Khi chạy CF nó sẽ gọi file Reg fix màn hình đen. Khi chạy ff3 nó sẽ gọi file trả về giá trị mặc định.

thientungcoc2

Thành viên
[h=1]anh ơi em vào mà nó báo như thế này ạk
Not Found[/h]The requested URL /showthread.php was not found on this server.
Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

Top Bottom