Có gì mới?

Hỏi Cần hỗ trợ add thêm game vào CSM click để autoupdate

dienthoaibt

Thành viên
Lúc trước bên CSM có hỗ trợ add thêm game Tiếu Ngạo và Avartar vào CSM Click để nó autoupdate ! Giờ máy mới hư, nó ko hỗ trợ add vào nữa ! Anh em ai biết add vào để nó autoupdate xin giúp với ! Thanks !

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Xài VIP thì :)]:)] CSM, không vip thì quay tay cho lành :D

dientu4000

Thành viên
Lúc trước bên CSM có hỗ trợ add thêm game Tiếu Ngạo và Avartar vào CSM Click để nó autoupdate ! Giờ máy mới hư, nó ko hỗ trợ add vào nữa ! Anh em ai biết add vào để nó autoupdate xin giúp với ! Thanks !
Thì mình tự add vào, cần gì auto cập nhật chứ, quay tay có sao đâu.

Phù Du Kiếp

Guest
Còn nếu là csmboot thì quay tay dưới máy trạm xong,thì ta dùng filezilla copy ngược về SV :)

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tôi đã hàng trăm lần cảnh báo chuyện up game kiểu này mà vẫn lắm anh "điếc không sợ súng"

Van Thuong

Năng động
Với csmboot bác cập nhật game dưới máy trạm, sau đó dùng phần mềm đồng bộ dữ liệu (em thường dùng bestsync) để up lên server. Ưu điểm của cách này là up rất nhanh do chỉ up những file mới.

Net Hùng

Năng động
Còn nếu là csmboot thì quay tay dưới máy trạm xong,thì ta dùng filezilla copy ngược về SV :)
Sao khó khăn vậy ta, tải bản patch hoặc game mới nào mình thích về máy tính tiền, share thư mục đó cho máy con nhận, sau đó mình chỉ cần super ổ game máy trạm chạy file update hoặc thêm game mới, rồi đóng super game lại là xong. gì mà up ngược server tè le vậy :( :(

Phù Du Kiếp

Guest
Sao khó khăn vậy ta, tải bản patch hoặc game mới nào mình thích về máy tính tiền, share thư mục đó cho máy con nhận, sau đó mình chỉ cần super ổ game máy trạm chạy file update hoặc thêm game mới, rồi đóng super game lại là xong. gì mà up ngược server tè le vậy :( :(
Có nhiều cách để làm.Mình làm cách đó để hạn chế SP ổ game :).Như cách của bạn cũng rối kìa,share trên MTT,máy con nhận,xong lại SP,có phải nhiều bước hơn ko ?

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
tức là kiểu úp game để CSM Click tự động úp phải ko bác.?

mai huy

Năng động
nhìn mấy bác up game mà thấy khổ vãi, nghề net khổ thật.

Top Bottom