Có gì mới?

Các bác xem giúp em cái ghế này được không ạ - Mã GG11-M

duongson

Thành viên
Em nó đây ạ
http://Trang up ảnh này bị facebook chặn./201417f7e283-8fca-4adc-a563-e083f2e9f053.jpeg

Em lấy vải đen cho sạch, ưu điểm êm, thoáng mát, vẫn co chân lên ghế được, còn gì nữa nhờ các bác tư vấn ^^

joan.freid

Năng động
Có lẽ là nhanh hỏng ... để khách hàng net sử dụng thì sẽ đắng lòng.

KenSe7en

Thành viên
Ko biết là phần vải ngồi có thể thay thế dời hay ko. vì chắc là vải sẽ nhanh bị đứt, bật chỉ. Rồi KH ngồi cho cả chân lên nữa thì 3 ngày chắc thành cái võng mini :D

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
Rẻ Bền, Đẹp ^^ Em mới tậu 40 cái ^^

netviet

Thành viên
ghế này mà gặp anh nào mang quần Rin có cái nút sắt thì nhanh rách lắm

newmem9x

Thành viên
Em nó đây ạ
http://Trang up ảnh này bị facebook chặn./201417f7e283-8fca-4adc-a563-e083f2e9f053.jpeg

Em lấy vải đen cho sạch, ưu điểm êm, thoáng mát nhưng không co chân lên ghế được, còn gì nữa nhờ các bác tư vấn ^^
nhìn có vẻ không cứng cáp lắm.

duongson

Thành viên
Có lẽ là nhanh hỏng ... để khách hàng net sử dụng thì sẽ đắng lòng.

Em đang hành hạ nó, mong là nó nhanh bộc lộ điểm yếu trước khi quất cả đống ợ :D

Ko biết là phần vải ngồi có thể thay thế dời hay ko. vì chắc là vải sẽ nhanh bị đứt, bật chỉ. Rồi KH ngồi cho cả chân lên nữa thì 3 ngày chắc thành cái võng mini :D

Vải thay được bác ạ :D

ghế này mà gặp anh nào mang quần Rin có cái nút sắt thì nhanh rách lắm

Em dí điếu thuốc vào thì nó hơi chảy ra 1 chút, nó dùng sợi nilon chứ không phải vải bình thường, có lẽ là nxs cũng tính cả rồi bác nhỉ :)

nhìn có vẻ không cứng cáp lắm.

Theo em thì nó khá chắc chắn bác á, em quăng quật thử rồi :v

phongbe

Thành viên
thép này nhìn cứng đấy chứ, riêng phần vãi ngồi và tựa ko biết có thanh sắt hàn ngang ko ta? chụp từ dưới lên xem, giá sao thím?

khung ghế bằng sắt rất nhanh sét và dễ gãy theo mình thì ko nên vì mình từng xài ghế khung sắt rồi ! ghế nhựa rẽ -bền

duongson

Thành viên
thép này nhìn cứng đấy chứ, riêng phần vãi ngồi và tựa ko biết có thanh sắt hàn ngang ko ta? chụp từ dưới lên xem, giá sao thím?

290k/c ( em mua ở tỉnh lẻ kiểu gì cũng bị hớ chút )
Có thanh hàn ngang, hơi cong hình cây cung chắc để cường lực, em để vật nặng ~30kg lên suốt 3 ngày chưa thấy hiện tượng võng :)

Top Bottom