Có gì mới?

Bảng so sánh CSMRouter với các sản phẩm cùng loại đang thịnh hành trên thị trường

ntg87

Điều hành chính
Tôi đang dùng moderm CSM rất ổn,Công bằng mà nói, mọi sự so sánh đều khập khiểng, moderm CSM router mạnh được khẳng định bằng giá trị thực của nó./ người dùng sẵn sàng trả tiền cao hơn giá trị so với các loại moderm thông thường. Và theo việc cạnh tranh theo nguyên tắc thị trường, bạn có thể đem các dòng sản phẩm cùng thương hiệu để so sánh. việc so sánh với các thương hiệu khác là không nên. tô đen để đọc coment ^^. cảm ơn bạn đã quan tâm đến dòng CSMRouter

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tôi đang dùng moderm CSM rất ổn,Công bằng mà nói, mọi sự so sánh đều khập khiểng, moderm CSM router mạnh được khẳng định bằng giá trị thực của nó./ người dùng sẵn sàng trả tiền cao hơn giá trị so với các loại moderm thông thường. Và theo việc cạnh tranh theo nguyên tắc thị trường, bạn có thể đem các dòng sản phẩm cùng thương hiệu để so sánh. việc so sánh với các thương hiệu khác là không nên. tô đen để đọc coment ^^. cảm ơn bạn đã quan tâm đến dòng CSMRouter
Được chớ bạn - Các hãng smart phone thường mang Iphone ra làm mốc so sánh đó.

avataz

Thành viên
So với chú này thì sao ??
PC modem hãng Key Smart

CPU: Intel Atom D525 1.8Ghz
Memory: 2GB SO-DIMM
Ssd: 8GB mSATA
Ethernet: 4 port Intel Gigabit
USB: 2 port
VGA: D-Sub 15 pin

avataz

Thành viên
với lại các bác cho em hỏi??
em này làm PC modem thì nó ăn điện lắm ko? BIOSTAR nó chạy cố ổn ko khi chay 20h/ ngày? (thằng em nó có cái main này định đổi cho nó cái bộ G41 + E8400) về làm pcmodem.

Top Bottom