Có gì mới?

Hỏi Bảng nội quy phòng Net

hieutu007

Thành viên
hi các bác,

Tình hình là chỗ mình khi lắp đặt đường truyền hay bên cài đặt dịch vụ Bootroom, các nhà cung cấp không tặng mấy cái "nhãn thứ tự", "bảng nội quy" ... nên phòng Net của mình phải tự trang bị.
Về "bảng nội quy" thì Search google cũng ra nhưng toàn file hình chất lượng kém, đồng thời ko biết nó có đúng với yêu cầu của bộ VHTT ko nữa, anh em nào có file nội quy "file Word" hoặc "file hình chất lượng cao" thì cho mình xin với.

Cám ơn mọi người,

yuuki1993

Thành viên
nhãn thứ tự thì ra may tiệm làm decal mà mua bác, còn bảng nội qui thì nhà mạng nó cấp mà đòi lại đi nó lấy của bác đem bán rồi đó....

congtoanpham

Thành viên
hi các bác,

Tình hình là chỗ mình khi lắp đặt đường truyền hay bên cài đặt dịch vụ Bootroom, các nhà cung cấp không tặng mấy cái "nhãn thứ tự", "bảng nội quy" ... nên phòng Net của mình phải tự trang bị.
Về "bảng nội quy" thì Search google cũng ra nhưng toàn file hình chất lượng kém, đồng thời ko biết nó có đúng với yêu cầu của bộ VHTT ko nữa, anh em nào có file nội quy "file Word" hoặc "file hình chất lượng cao" thì cho mình xin với.

Cám ơn mọi người,
đây bác hàng chuẩn ở kiên giang nè: http://www.mediafire.com/view/574n6bq5dha4vom/NỘI_QUY.doc

thanhnghiapc

Thành viên
Các bác ơi bác nào còn cái Nội quy phòng NET cho em xin với, seach trên mạng ra nhiều quá không biết cái nào mới nhất, đúng quy định.

Top Bottom