Có gì mới?

Hỏi Bác nào xài qua phím e-blue EKM075 xin ý kiến nhận xét.

ngdcnam

Năng động
Như tiêu đề bác nào đã xài quá phím này thấy thế nào xin cho nhận xét, so với Motospeed K40 thì nó thế nào.

vuongvt229

Thành viên
tiệm mình đang xài con này khách rất thích , thấy cũng bền 2 năm mới hư 1 cái trong 15 cái

ngdcnam

Năng động
tiệm mình đang xài con này khách rất thích , thấy cũng bền 2 năm mới hư 1 cái trong 15 cái

Cảm ơn bác.

Loại này phím nó có bị thấp không bác, nếu thấp quá thì dễ bấm nhầm, mà cao quá thì các ngón tay di chuyển sang phím khác khó

Nghe nói có 2 loại. trong "ruột" thì giống nhau chi khác cái vỏ nhựa bên ngoài, đen và đỏ.

atlantiky

Thành viên
Con này được cái chiều rộng lớn chơi đỡ mõi hơn k40 nhưng mạch nó rởm lắm , mấy con 075 đợt cách này 1 năm thì bền càng về sau càng rởm mạch mỏng rất dễ sước, em bị dính 5 con may mà còn vẽ được mạch ko đi toi 1 củ , còn k40 lúc đầu chơi chưa quen nhưng quen rồi lại thích phím cao nảy mạch ngon.

ngdcnam

Năng động
Con này được cái chiều rộng lớn chơi đỡ mõi hơn k40 nhưng mạch nó rởm lắm , mấy con 075 đợt cách này 1 năm thì bền càng về sau càng rởm mạch mỏng rất dễ sước, em bị dính 5 con may mà còn vẽ được mạch ko đi toi 1 củ , còn k40 lúc đầu chơi chưa quen nhưng quen rồi lại thích phím cao nảy mạch ngon.

Cảm ơn bác

Con này giá nhẹ ko bác? Net cỏ chơi được ko :)

Phím này đi với chuột e-blue EMS151 thấy báo giá tầm 370k. Tôi chỉ thắc mắc vấn đề độ bền và chiều cao của phím, thấy có vẻ hơi thấp, rất dễ bấm nhầm.

Nhưng có bố trí cạnh ở phía trước có độ dốc, có lợi cho game thủ đặt mu bàn tay hay cổ tay, di chuyển các ngón tay lên phím nhanh thuận tiện.

vuongvt229

Thành viên
công nhận là dòng này đợt sau chất lượng không bằng đợt đầu nếu nước vào có thể làm hư phím , còn phím này nút ấn nhẹ và bàn phím to ko bầm nhầm đâu bác chủ thớt

Top Bottom