Có gì mới?

Chia sẻ Run Rules of Survival và ZjZ (RoS china) Full màn hình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

netloctien

Năng động
đúng cái đang cần, tại mấy cái trước chỉ thay đổi độ phân giải màn hình theo games nên khó khăn khi thoat games phải chỉnh lại, còn cái này thì ok, cảm ơn bạn đã chia sẻ vì cộng đồng :)

Chỉnh sửa cuối:

lbc

Thành viên
các bác cho em hỏi chạy full screen như này thì lúc thoát game thì thoát kiểu gì ạ

thanhhaiek

Năng động
các bác cho em hỏi chạy full screen như này thì lúc thoát game thì thoát kiểu gì ạ
Thêm cái phím nóng đóng game cũng không khó khăn j đâu. Tuy nhiên mình muốn khởi động xong game là nó thoát luôn cho khỏi chiếm tài nguyên của máy.Muốn thoát game thì có 2 cách cơ bản ALT + F4 hoặc ALT + TAB rồi làm gì làm nha bạn :)). Chắc tương lai gần bản update cũng có fullscreen thôi nên cũng không nên chú trọng vào cái tool này lắm bạn à.

Chỉnh sửa cuối:

luudangtien

Thành viên
Bản này em thấy m.n than phiền là. HUD của nó bị kích size lên to vật vã so với để như ban đầu bác ạ :D

thanhhaiek

Năng động
Bản này em thấy m.n than phiền là. HUD của nó bị kích size lên to vật vã so với để như ban đầu bác ạ :D
chắc bác tải nh bản quá nhầm. Bác nên shift + delete cái mục game ROS của bác xem nó có báo lỗi ko đã. e nghi còn dính tool khác chạy :))

Chỉnh sửa cuối:

arakuna

Chuyên kinh doanh xe lăn
Địa điểm
HCM
em cảm ơn chủ post soft rất hay

luudangtien

Thành viên
chắc bác tải nh bản quá nhầm. Bác nên shift + delete cái mục game ROS của bác xem nó có báo lỗi ko đã. e nghi còn dính tool khác chạy :))
Em tải duy nhất tool của bác T_T Còn game thì là bản của CSM mà. Nhưng thôi không sao đâu. Có mỗi 1 thanh niên top trò này nên yêu cầu cao quá. Còn mấ thanh niên gà gà thì chả quan tâm ạ :D

thanhhaiek

Năng động
Em tải duy nhất tool của bác T_T Còn game thì là bản của CSM mà. Nhưng thôi không sao đâu. Có mỗi 1 thanh niên top trò này nên yêu cầu cao quá. Còn mấ thanh niên gà gà thì chả quan tâm ạ :D
Vậy e thua ạ. Mà chưa thấy ai phản hồi lại bị như bác. Bác có thể remove game khỏi csm click và tải trang chủ về cài xem sao. sợ ông vng lại xào nấu gì ko :))

dcpn

Thành viên
Thanks bác nha. để e thử test cái :D

chiperluck

Chuyên bảo trì bootrom NET 0908.210767
có full res 1920x1080 ko lệch tên ko a hải :D ! Thanks a !
ps : ngon em mới test res này vẫn ko lệch ! 1 lần nữa cảm ơn a nhìu ! Chúc a năm mới nhiều sức khỏe :D !

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom