Có gì mới?

Hỏi Các bạn có cách nào vệ sinh ghế nệm ko

quang21

Thành viên
Mình dùng ghế nệm chân quỳ, được thời gian khách chơi bỏ chân lên, dính nước...vv...
Mình cũng phủi và lau đủ kiểu nhưng chặp nó cứ bẩn bẩn, các bạn có cách nào vệ sinh bày mình với, cám ơn ạ

alo2

Năng động
Bạn nên mua miếng vải bọc lại nhé .

hieutu007

Thành viên

Bác giàu quá. 16 chai 1 cái thấy bỏ chạy luôn. Nhà mình ghế chân quỳ lưng cao cũng dơ vì khách bỏ chân, nước ngọt đổ, tàn thuốc lá... 1 năm đem tắm em nó 2 lần cho rẻ. Đầu tư cái này chắc chỉ hiệu quá cho phòng máy lớn thôi.

GiaLangBanMe

Thành viên
Bác giàu quá. 16 chai 1 cái thấy bỏ chạy luôn. Nhà mình ghế chân quỳ lưng cao cũng dơ vì khách bỏ chân, nước ngọt đổ, tàn thuốc lá... 1 năm đem tắm em nó 2 lần cho rẻ. Đầu tư cái này chắc chỉ hiệu quá cho phòng máy lớn thôi.
Nếu đủ điều kiện kinh tế sắm cái máy này cho khỏe, còn khó khăn thì sử dung khăn ướt dành cho trẻ em lau là sạch.Màn hình láy khăn ướt danh cho bé lau sạch, đẹp .

mrbin05103

Thành viên
Nếu không phải ghế bọc da thì rất khó lau chùi,xác định là chân khách để lên,nước ngọt dính vào là đen thui lên hết,chỉ có cách đem chà giặt nhưng tụi này phơi lâu khô lắm,tầm 2 ngày nắng mới khô,bởi vậy anh em nên mua dư thêm vài cái ghế để đổi ghế đem giặt.Chứ mua 25 cái ghế 18tr giờ mua 1 cái máy giặt thảm 16tr,chắc chỉ hiệu quả cho cyber thôi.

netvip89

Thành viên
Các bác tìm dịch vụ vệ sịnh nhé,, nó có máy này,, 1 năm thuê nó hút 2 lần bao sạch bao tiết kiệm,, chứ mua 16 chai thì -- "thôi bỏ đi" :))

nhim

Thành viên
theo em nếu đả dùng ghế nỉ như vậy thì AE nào ở vùng đất cát ít bụi thì thui còn như vùng đất đỏ hoặc đường trước tiệm nhiều bụi thì nên đặt may 1 tấm ra phủ chổ ngồi, nếu bị bẩn chỉ việc tháo ra giặt cái ra ấy. chứ còn ghế nỉ mà đem ra nước giặt thì nó thúi ôi thôi rồi chỉ có nước vứt luôn cái ghế :(

huong

Thành viên
Mình dùng ghế nệm chân quỳ, được thời gian khách chơi bỏ chân lên, dính nước...vv...
Mình cũng phủi và lau đủ kiểu nhưng chặp nó cứ bẩn bẩn, các bạn có cách nào vệ sinh bày mình với, cám ơn ạ
E mới Về 1 cái Máy Diệt Khuẩn Bằng hơi nước Nóng Công nghệ Đức..Chuyên Diệt khuẩn mồ hôi.nội thất Nỉ nệm..Giá hơi cao ko biết Bác có mần được ko

hongquantn

Thành viên
nếu bác 300 hay 500 triệu đầu tư cho phòng nét . thì bỏ 10 mấy chai ra có gì suy nghĩ . quán mình ghế sạch khách sẻ thích hơn . vào quán ngồi cái ghế thấy ghê và hôi . chắc là ko ai dám ngồi . đừng tiết cái nhỏ mà mất cái lớn .

huong

Thành viên
nếu bác 300 hay 500 triệu đầu tư cho phòng nét . thì bỏ 10 mấy chai ra có gì suy nghĩ . quán mình ghế sạch khách sẻ thích hơn . vào quán ngồi cái ghế thấy ghê và hôi . chắc là ko ai dám ngồi . đừng tiết cái nhỏ mà mất cái lớn .
bác này chuẩn đây này..Đúng tâm Lý khách đó

phongrau

Thành viên mới
ghế nỉ vải xài 1,2 năm bị dơ theo mình đi bọc lai da luôn lót thêm đệm dày cho êm, khoản 150k/cái (sll),còn biết bọc thỉ rẻ hơn nữa, chứ theo mình ghê nĩ vải mà đem giặt hay chùi rửa thì ko ăn thua, giặt thì lâu khô trừ khi tháo luôn miếng lót ra giặt thì mất công quá còn không thì có thể bị hư miếng gỗ ở trong ,còn ẩm ẩm thì thúi lắm, còn lau chùi = tay thì ko sạch lắm,thây gê hơn

phamthanhdo

Năng động
cứ ghế của bộ quốc phòng 190 giá 170k mà dùng vừa thoáng vừa mát ngồi 4 mùa

mr_baiken

Thành viên
Máy áo ghế cho nó, khi nào giơ tháo ra giặt rồi phơi thôi, như áo gối.

MinhDang

Thành viên
May áo ghế là chuẩn. Dơ tháo ra quăng vô máy giặt, thêm comfor 1 tiếng sau lấy ra, phơi lên, sáng bọc vô là ok

Top Bottom