Có gì mới?

Cần tư vấn làm biển quảng cáo quán net đẹp

Như tiêu đề, tớ đang cần làm biển mà chưa bit nên viết những gi`, anh em có biển hay xin chia sẻ để minh` có cái biển đẹp và ẩn tượng nhé. Xin cám ơn!

Lê Huỳnh

Thành viên
cũng chuẩn bị mở như thớt, tiện thể anh em cho hỏi. những poster ảnh game mình xin ở đâu dc nhỉ. thanks

quanpt456

Thành viên
cũng chuẩn bị làm biển như mấy thớt nhưng ko biết làm biển đẹp tiện thể ai chọn với

hieutu007

Thành viên
Hi bác,

Muốn bảng hiệu đẹp thì chỉ có nước bỏ tiền ra nhờ mấy cty quảng cáo họ làm.
Bác nào có bạn bè đang làm quảng cáo thì ngon. Còn tự mình thiết kế thì tạm tạm thôi.
Về hình ảnh thì mình thấy forum LoL là có nhiều hình đẹp nhất.

atulas1989

Thành viên
Net Phá Sản đại hạ giá 1000đ/1h chơi tặt ga không lo ngại về tiền net...Bây giờ làm net nhanh thu hồi vốn lắm khoản 1 năm ak đó là mấy IT tư vấn bạn mua máy rồi ráng lên này lên nọ xíu cho nó mạnh chơi cho sướng...Sướng Sướng Sướng rồi ngồi đó ôm đống máy mà cọp cọp cọp... rồi IT lại nói máy giờ hạ lắm thanh lý giá không được bao nhiêu đâu hay nâng cấp máy lên đi rồi bán nhà trả nợ kaka
Khuyến cáo mấy anh chị cô chú bác gì dượng làm net ít nhất phải hiêu rõ về công nghệ xíu
nghe mấy bọn IT quèn, vô đạo đức tư vấn mua máy thì về đứng có khóc nhé Ví dụ như là : lên vga 2(ghi) đi cho mạnh 1(ghi) yếu lắm mà éo biết (ghi) là cái gì xung nhịp card màn hình chạy ra sao.Đó là ví dụ thôi còn v.v.v. nữa

Lê Huỳnh

Thành viên
Net Phá Sản đại hạ giá 1000đ/1h chơi tặt ga không lo ngại về tiền net...Bây giờ làm net nhanh thu hồi vốn lắm khoản 1 năm ak đó là mấy IT tư vấn bạn mua máy rồi ráng lên này lên nọ xíu cho nó mạnh chơi cho sướng...Sướng Sướng Sướng rồi ngồi đó ôm đống máy mà cọp cọp cọp... rồi IT lại nói máy giờ hạ lắm thanh lý giá không được bao nhiêu đâu hay nâng cấp máy lên đi rồi bán nhà trả nợ kaka
Khuyến cáo mấy anh chị cô chú bác gì dượng làm net ít nhất phải hiêu rõ về công nghệ xíu
nghe mấy bọn IT quèn, vô đạo đức tư vấn mua máy thì về đứng có khóc nhé Ví dụ như là : lên vga 2(ghi) đi cho mạnh 1(ghi) yếu lắm mà éo biết (ghi) là cái gì xung nhịp card màn hình chạy ra sao.Đó là ví dụ thôi còn v.v.v. nữa
bác nói cũng ko sai. cũng là xương là máu cả :D

giờ muốn poste phòng net thì mua của công ty có thương hiệu người ta sẽ tặng cho bạn à . còn ko tự nghĩ ra mà trang trí :D.

hdnet

Thành viên
Vậy được không bác??

Chỉnh sửa cuối:

Top Bottom