Có gì mới?

Hỏi xin phần mềm xóa nhật ký csm chọn được ngày tháng

Em muốn xóa nhật ký hệ thống và nhật ký giao dịch mà chọn ngày tháng được. Ví dụ như: chỉ xóa từ ngày 28/1/2018 trở lại đây. Mình có phần mềm nào như vậy không ạ? Vì csm8h toàn là cho xóa hết không ah. Bữa bị kiểm tra mà chỉ cảnh cáo phạt nhẹ, mà sợ CAVH kiểm tra nữa nó phát hiện mấy ngày trước bị xóa thì chết

bacninh4

Năng động
Mất công vô ích - vì với pmtt csm bây giờ thì vhtt ko cần vào nhà bạn , chỉ ngồi văn phòng của họ thì họ cũng biết hết : mở mấy máy ? lúc mấy giờ ? chơi bao lâu ? vào trang web ji .

Mất công vô ích - vì với pmtt csm bây giờ thì vhtt ko cần vào nhà bạn , chỉ ngồi văn phòng của họ thì họ cũng biết hết : mở mấy máy ? lúc mấy giờ ? chơi bao lâu ? vào trang web ji .
căng dữ vậy luôn ạ? hic, em có nghe nói có phần mềm gì xóa được đồng bộ luôn mà không biết có thiệt không nữa..

Mark Lee

Thành viên
Tool này của mình thích xoá giờ nào ngày nào cũng được hết

ngobaolong

Thành viên
3 tools em nào cũng dùng tools nào cũng dính chấu... vì nó ko xoá dc nhật kí giờ người sử dụng... kn ăn 2 biên bản :(

minhkhang2011

Thành viên

ngobaolong

Thành viên
demo sạch đẹp cả nhật ký người dùng kaka :D
bác coi kỹ đi.. vẫn dính nhé. em đoàn vừa kiểm tra vào xong... nó tính thơi gian bắt đầu và thời gian sử dụng lố qua 22h là dính đòn.. nó kêu bộ anh có dùng tools chắc luôn nhiều khoản thời gian ko rỏ... ràng..

'' em phải nói em từ gcafe mới chuyển qua csm lên data lỗi... '' bác coi kĩ đi.. nó kiểm tra kĩ thì vẫn dính chấu ..

hqgame

Năng động
fix nhanh có gì pm chia sẻ giúp em nhé bác... 1 năm nay dính 3 chấu lúc xài gcafe tools nó xoá ổn hơn... qua csm t

tết giờ dính 3 đòn đau thật
Cái tool của bác minhkhang là tool tính phí đấy, nhưng rất đáng tiền, chả bao giờ phải lo chuyên web đen, lo nhật ký giao dịch, chặn các phần mềm vớ vẩn, xem nhiệt độ các kiểu... mình cứ làm sạch các lịch sử hay sạch sẽ các lỗi, giấy tờ đầy đủ, kiểm tra không dính lỗi nào, lúc đấy xì tiền ra cũng ít hơn. Đưa bao nhiêu thì tùy mình không sợ nó hành ngò bắt bẻ.

ngobaolong

Thành viên
Cái tool của bác minhkhang là tool tính phí đấy, nhưng rất đáng tiền, chả bao giờ phải lo chuyên web đen, lo nhật ký giao dịch, chặn các phần mềm vớ vẩn, xem nhiệt độ các kiểu... mình cứ làm sạch các lịch sử hay sạch sẽ các lỗi, giấy tờ đầy đủ, kiểm tra không dính lỗi nào, lúc đấy xì tiền ra cũng ít hơn. Đưa bao nhiêu thì tùy mình không sợ nó hành ngò bắt bẻ.
vẫn đang lỗ hổng gi

chơi bác ơi... gặp thằng kĩ thuật vhtt nó soi kỹ bí ko biết nói luôn !

chandoi1203

Thành viên
Em cũng đang quan tâm ak!

Attachments

131 KB · Đã xem: 29

Top Bottom